ขอโปรโมทร้านอาหารญี่ปุ่นสไตล์รถเข็น ราคา ประหยัด ของกระผมหน่อยนะ ร้าน เจแปน อินดี้

ชื่อกระทู้: ขอโปรโมทร้านอาหารญี่ปุ่นสไตล์รถเข็น ราคา ประหยัด ของกระผมหน่อยนะ ร้าน เจแปน อินดี้

Senior Member ARTRAGORN's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอโปรโมทร้านอาหารญี่ปุ่นสไตล์รถเข็น ราคา ประหยัด ของกระผมหน่อยนะ ร้าน เจแปน อินดี้

เป็นร้านอาหาร ญี่ปุ่นสไตล์รถเข็นเจ้าแรก ที่ว่าเจ้าแแรกเพราะมันเป็นแบบ รถเข็นนะครับแต่ตั้งอยู่กับที่นะครับ เป็นอาหารญี่ปุ่นราคาประหยัดที่ใครๆ ก้อสามารถทานได้ เพราะราคาไม่แพงพร้อม เมนูหลากหลาย ไปชมบรรยากาศกัน

ที่ว่าเป็นรถเข็นหน้าตาเป็นแบบนี้

มีโต๊ะรองรับลูกค้า 10 โต๊ะ นะครับ ทีนี้มาดูอาหารกัน

สลัดหมูทอดทงคัทสึ

เกี๊ยว(อันตพาล) เอ้ยย เกี๊ยวซ่า

สลัดปลาทอดทงคัทสึ

ยากิโซบะ

ยากิโซบะหน้าหมูทอดทงคัสสึ

ไก่ทอด เจแปน อินดี้

SET ข้างหน้าปลาทอดทงคัทสึ

ข้างแกวกระหรี่ปลาทอดทงคัทสึ

สเต็กหมู เจแปน อินดี้

สลัดปูอัด

ปูอัด

SET ข้าวหน้าหมูทอดทงคัทสึ

เอาแค่นี้ก่อน ยังมีอาหารหลากหลายชนิดรอให้เพื่อนๆ มารับประทานนะครับ ยังงัยฝากด้วยนะครับ

อันนี้ที่ตั้งร้านครับ
    Under neon loneliness motorcycle emptiness
    My MOCYC MODIFY BY TON CLASSICMOTOR KM.4

ติดตามทุกความเคลื่อนไหวของพวกเราได้ที่ http://www.facebook.com/shootrabbits หรือที่
    www.thaiscooter.com บอร์ดกลุ่มโซนกรุงเทพ

Member dear-underground's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อาหารอหร่อยชิลๆ สุโค่ยๆ
    เบียร์ซืดๆที่ไม่เย็นแล้ว มันก็เหมือนเมียแหละนะจะทิ้งก็เสียดาย...ทว่าแต่จะแด กก็ไม่อร่อย

Senior Member max*-*'s Avatar
    สถานที่
    alone in the dark
    ขอบคุณ
    0

ลองแล้ว^^

ร้าน Ton classic motor 2 สาขาใหม่เปิดให้บริการ แล้ว@ ลำลูกกาคลอง7(ทางระหว่างลำลูกา-ธัญญะ) รับ บิ้ว ทำสี ชุบปัดเงา ผ่าเครื่อง ฟิต แปลงระบบไฟ ระบบเดิม ราคากันเอง
    เปิดให้บริการทุกวัน จันทร์ ถึง อาทิตย์ ยินดีให้คำปรึกษาสอบ ถาม ปัญหา รถเก่า ซื้อขาย รถ ติดต่อสอบถาม โทร.02-904-3453,085-943-1611(ช่างแมก)น้อง ช้างต้น สาขา1 รามอินทรา

"Ton classic motor 2 "garage of vintage bike by max"

ฝากเพื่อนๆๆ ชาว classic ไลค์ แฟนเฟจร้านด้วยนะครับ^^ http://www.facebook.com/TonClassicMotor2GarageOfVintageBikeByMax

แมนขี่มากส์สึ่ง (2+1=สึ่ง mandekiller's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0

อร่อยมาก คอนเฟิร์ม ^ ^

ไม่ใช่แค่ทำสี แต่นี่คือ Style

Junior Member King Monkey's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แหม อยากจะแนะนำโจให้ไปกินสเต็กที่ร้าน อิอิ

Senior Member max*-*'s Avatar
    สถานที่
    alone in the dark
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ King Monkey อ่านข้อความ
    แหม อยากจะแนะนำโจให้ไปกินสเต็กที่ร้าน อิอิ

555555555555 มะวานพี่โจบอกอย่างจิงใจ55+

ร้าน Ton classic motor 2 สาขาใหม่เปิดให้บริการ แล้ว@ ลำลูกกาคลอง7(ทางระหว่างลำลูกา-ธัญญะ) รับ บิ้ว ทำสี ชุบปัดเงา ผ่าเครื่อง ฟิต แปลงระบบไฟ ระบบเดิม ราคากันเอง
    เปิดให้บริการทุกวัน จันทร์ ถึง อาทิตย์ ยินดีให้คำปรึกษาสอบ ถาม ปัญหา รถเก่า ซื้อขาย รถ ติดต่อสอบถาม โทร.02-904-3453,085-943-1611(ช่างแมก)น้อง ช้างต้น สาขา1 รามอินทรา

"Ton classic motor 2 "garage of vintage bike by max"

ฝากเพื่อนๆๆ ชาว classic ไลค์ แฟนเฟจร้านด้วยนะครับ^^ http://www.facebook.com/TonClassicMotor2GarageOfVintageBikeByMax

Bookmarks