[ ขาย ] ขาย DVD Quadrophenia หนังชาวแก๊ง แลมเบร๊ตต้า พระเอกชื่อจิมมี่ 100 บาท ครับ ส่งฟรี

ชื่อกระทู้: ขาย DVD Quadrophenia หนังชาวแก๊ง แลมเบร๊ตต้า พระเอกชื่อจิมมี่ 100 บาท ครับ ส่งฟรี

Rockabilly 1964's Avatar
    สถานที่
    Lord Of The Lam
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย DVD Quadrophenia หนังชาวแก๊ง แลมเบร๊ตต้า พระเอกชื่อจิมมี่ 100 บาท ครับ ส่งฟรี

ขาย DVD Quadrophenia 100 บาท ครับ ส่งฟรี

แผ่นไรท์นะครับ หนังภาคอังกฤษ ฉบับ ยูนิเวอร์แซลเลย ไม่มีซับไตเติ้ล นะครับ

ภาพคมชัด ไม่ต้องดูในยูทูป เรื่องนี้เมืองไทยไม่ได้นำเข้ามาขายนะครับ

ไม่มีปกนะครับ มีแต่แผ่นไรท์ ส่งฟรี

086-3160175
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    All of my life,
    I've been searchin' for a girl
    To love me like I love you.
    Oh, now.. But every girl I've ever had,
    Breaks my heart and leaves my sad.
    What am I, what am I supposed to do.
    +++++++++++++++

Rockabilly 1964's Avatar
    สถานที่
    Lord Of The Lam
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน *-*

*-*

รูป รูป    
    All of my life,
    I've been searchin' for a girl
    To love me like I love you.
    Oh, now.. But every girl I've ever had,
    Breaks my heart and leaves my sad.
    What am I, what am I supposed to do.
    +++++++++++++++

ย้อนยุค benz_v64's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ด้วยความหวังดีครับ เกรงว่าจะมีปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์ เมื่อมาทำเป็นการค้า+เผยแพร่นะครับ
    เชิญเลือกชม ปฏิทิน แลมเบรตต้า ปี 2011 - Casa Lambretta Calendar ใหม่ๆแท้ๆๆ จาก UK ครับ
    หนังสือ ของสะสม เวสป้า แลมเบรตต้า นำเข้าจาก UK ติดตาม สั่งได้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=512520
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...63&pagenumber=

>>>เช็คสถานะพัสดุ-ของที่ส่งไปรษณีย์ คลิกเลยครับ!!

Bookmarks