ถึงพี่ที่สั่งแฮนด์c100

ชื่อกระทู้: ถึงพี่ที่สั่งแฮนด์c100

Exclamation ถึงพี่ที่สั่งแฮนด์c100

ถึงพี่ที่สั่งแฮนด์c100ช่วยทิ้งเบอร์ไว้ด้วยนะคับหรื อโทรมาหาผผมทีคับ

063712573 แตม โทรหาจนขี้เกียจจะโทรแล้วเบอร์ผมก็โชว์ที่เครื่องคุณ อยู่ มีแต่มาโพสบอกให้โทรกลับพอโทรไปแล้วไม่เห็นรับสาย ผมไม่ใช้ชื่ออื่น ผมใช้ชื่อเดียวในเว็บนี้ ชื่อbaramyou ส่วนคนอื่นที่โพสว่าอะไรคุณผมก็ไม่รู้เรื่องด้วยเพรา ะเป็นเรื่องของคุณกับคนอื่น ที่มาโพสในกระทู้นี้เพราะว่าเห็นว่าเป็นเบอร์นี้ 063712573 แตม ที่เคยสั่งแฮนด์ c100 ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ ถ้าคุณมีของจริงส่งมาให้ผมด้วยตามที่อยู่นี้ ศูนย์เทคโนโลยีทางการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ถ.เลย - เชียงคาน ต.เมือง อ.เมือง จ.เลย 42000 ถ้าไม่มีของช่วยโอนเงินคืนมาด้วยตามหมายเลขบัญชีนี้ [B]บัญชีเงินฝากออมทรัพย์ 380-2-16733-2 ธนาคารทหารไทย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย baramyou : 26-01-2006 เมื่อ 11:04

ไม่โทรไปแล้ว ถ้าเข้ามาอ่านกระทู้นี้ หลังจากที่ส่งของ หรือโอนเงินคืนก็โพสบอกไว้ได้เลย(ผมเข้าเว็บนี้ทุกวั น)ผมตัวจริงเสียงจริงไม่ต้องกลัวคนอื่นแอบอ้าง แค่ผมเล่าเหตุการณ์ที่เคยสั่งแฮนด์ c100 ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ และคุณเห็นที่อยู่ที่ผมโพสไว้(บอกเป็นครั้งที่3) คุณก็น่าจะจำได้แล้ว

ไม่โทรไปแล้ว ถ้าเข้ามาอ่านกระทู้นี้ หลังจากที่ส่งของ หรือโอนเงินคืนก็โพสบอกไว้ได้เลย(ผมเข้าเว็บนี้ทุกวั น)ผมตัวจริงเสียงจริงไม่ต้องกลัวคนอื่นแอบอ้าง แค่ผมเล่าเหตุการณ์ที่เคยสั่งแฮนด์ c100 ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ และคุณเห็นที่อยู่ที่ผมโพสไว้(บอกเป็นครั้งที่3) คุณก็น่าจะจำได้แล้ว

เอาอย่างนี้แล้วกัน ถ้าคุณส่งของให้ ผมก็จะคิดว่าคุณพึ่งได้ที่อยู่ผมแล้วกัน
    ถ้าคุณโอนเงินคืน ผมก็จะคิดว่าของคุณเพิ่งเช็คของแล้วของหมด

ก็เป็นอันจบกัน แฮปปี้แอนดิ้ง ช่วยเข้ามาดูโพสซักทีเถอะหรือใครที่เป็นเพื่อนกับคุณ แตมถ้าเห็นโพสนี้แล้วก็บอกเค้าให้หน่อย