เรื่องท่อรถคับ

ชื่อกระทู้: เรื่องท่อรถคับ

มาตรฐาน เรื่องท่อรถคับ

คือว่า ตอนนนี้รถผม ใสท่อป๊อง อยู๋อ่าคับ

อยากรุว่าถ้าผมเปี่ยน เปงท่อเดิม อ่า เสียงจาเบาลงไม๊

แร้วเวลาบิดจะบิดได้สุดเหมือนตอนใส่ท่อป๊องรึป่าวคับ

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลองดูนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lovesomeone อ่านข้อความ
    คือว่า ตอนนนี้รถผม ใสท่อป๊อง อยู๋อ่าคับ

อยากรุว่าถ้าผมเปี่ยน เปงท่อเดิม อ่า เสียงจาเบาลงไม๊

แร้วเวลาบิดจะบิดได้สุดเหมือนตอนใส่ท่อป๊องรึป่าวคับ
    สุดไม่สุดขึ้นอยู่กับสภาพท่อของคุณอ่าครับ ถ้าไม่ผุ หรือ รั่วก็เหมือนกันครับ แต่ถ้ามันอั้นๆก็เอาตัวท่อไปให้ร้านท่อไอเสีย หรือ ร้านเชื่อม หม้อน้ำ เค้าเผาไฟอ่าครับ คราบขะเหม่าในท่อก็พวกคราบน้ำมันเครื่องที่เกาะมาเป็ นเวลานานๆก็จะหายไป และ โล่งเหมือนเดิมครับพี่น้อง
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Senior Member Mr.ไวไว's Avatar
    สถานที่
    อยากมีเหมือนกันน๊ะ
    ขอบคุณ
    0

ท่อเดิมเงียบสุดแล้วครับ ส่วนความเร็วสุดก็พอๆกันน๊ะ แต่แรงน้อยกว่าท่อโพลินี่หรือท่อสั่งตีหน่อยนึง

My Bike running on LPG

Bookmarks