ถึงพี่...น้อง สมเด็จ

ชื่อกระทู้: ถึงพี่...น้อง สมเด็จ

Junior Member TOR201's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Red face ถึงพี่...น้อง สมเด็จ

ชมรมรถเก่านครลำดวน(ศรีสะเกษ) ขอเรียนเชิญพี่น้อง สมเด็จ มาทำบุญงานของกลุ่มนครลำดวน วันที่ 27-28 มกราคม 2550 ที่โรงเรียนบ้านเปือยนาสูง อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ จากใจนะครับ เพราะงานนี้จะตรงกับงานของกลุ่ม สองล้อท่าพระ ขอนแก่น ทางกลุ่มของเราก็ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรดี เนื่องจากเราได้เตรียมงานไว้แล้วตั้งแต่ต้นเดือนพฤศจ ิกายน 2549 และได้แจ้งล่วงหน้าตั้งแต่งานที่เขื่อนลำปาว แล้ว อย่างไรทางกลุ่มนครลำดวน จึงขอกราบเรียนเชิญกลุ่ม สมเด็จ มา ณ ที่นี้ครับ
    ต่อ นครลำดวน 085-8576003em19

********************อยากให้มาจริง ๆ ***************

Senior Member ouddy cm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOR201 อ่านข้อความ
    ชมรมรถเก่านครลำดวน(ศรีสะเกษ) ขอเรียนเชิญพี่น้อง สมเด็จ มาทำบุญงานของกลุ่มนครลำดวน วันที่ 27-28 มกราคม 2550 ที่โรงเรียนบ้านเปือยนาสูง อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ จากใจนะครับ เพราะงานนี้จะตรงกับงานของกลุ่ม สองล้อท่าพระ ขอนแก่น ทางกลุ่มของเราก็ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรดี เนื่องจากเราได้เตรียมงานไว้แล้วตั้งแต่ต้นเดือนพฤศจ ิกายน 2549 และได้แจ้งล่วงหน้าตั้งแต่งานที่เขื่อนลำปาว แล้ว อย่างไรทางกลุ่มนครลำดวน จึงขอกราบเรียนเชิญกลุ่ม สมเด็จ มา ณ ที่นี้ครับ
    ต่อ นครลำดวน 085-8576003em19

********************อยากให้มาจริง ๆ ***************
    ไปครับพี่น้อง กะว่าจะแบ่งกันวิ่งน่ะครับ แล้วเจอกันครับพี่น้อง

np.'s Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike.
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ครับ

ครับ เสียดายครับ อยากไปรวมงานครับ แต่วันที่ 27 มี สมาชิก สมเด็จบวชครับ(หนุ่ยcd) คงต้อง อยู่งานบวชสมาชิกครับ ยังไงขออภัยมา ด้วยครับคุณต่อ อุส่าติดต่อมาตั้งหลายครั้ง ยังไงเดี๋ยวดูใกล้ๆวันอีกที่ครับเผื่อจะมีอะไรเปลี่ย นแปลงครับ
    Somdet Classic Bike
    [email protected]
    4290536889 ธ.กรุงเทพ บัญชีออมทรัพย์
    เฉลิมพล วิริยะมุกดา(เวียรชัย) สาขาอ.สมเด็จ

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=53

Bookmarks