ถึงพี่...น้อง รถเก่าโรงงานกระดาษ

ชื่อกระทู้: ถึงพี่...น้อง รถเก่าโรงงานกระดาษ

Junior Member TOR201's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb ถึงพี่...น้อง รถเก่าโรงงานกระดาษ

ชมรมรถเก่านครลำดวน(ศรีสะเกษ) ขอเรียนเชิญพี่น้อง รถเก่าโรงงานกระดาษ มาทำบุญงานของกลุ่มนครลำดวน วันที่ 27-28 มกราคม 2550 ที่โรงเรียนบ้านเปือยนาสูง อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ จากใจนะครับ เพราะงานนี้จะตรงกับงานของกลุ่ม สองล้อท่าพระ ขอนแก่น ทางกลุ่มของเราก็ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรดี เนื่องจากเราได้เตรียมงานไว้แล้วตั้งแต่ต้นเดือนพฤศจ ิกายน 2549 และได้แจ้งล่วงหน้าตั้งแต่งานที่เขื่อนลำปาว แล้ว อย่างไรทางกลุ่มนครลำดวน จึงขอกราบเรียนเชิญกลุ่ม รถเก่าโรงงานกระดาษ มา ณ ที่นี้ครับ
    ต่อ นครลำดวน 085-8576003em19

********************อยากให้มาจริง ๆ ***************

Senior Member MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOR201 อ่านข้อความ
    ชมรมรถเก่านครลำดวน(ศรีสะเกษ) ขอเรียนเชิญพี่น้อง รถเก่าโรงงานกระดาษ มาทำบุญงานของกลุ่มนครลำดวน วันที่ 27-28 มกราคม 2550 ที่โรงเรียนบ้านเปือยนาสูง อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ จากใจนะครับ เพราะงานนี้จะตรงกับงานของกลุ่ม สองล้อท่าพระ ขอนแก่น ทางกลุ่มของเราก็ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรดี เนื่องจากเราได้เตรียมงานไว้แล้วตั้งแต่ต้นเดือนพฤศจ ิกายน 2549 และได้แจ้งล่วงหน้าตั้งแต่งานที่เขื่อนลำปาว แล้ว อย่างไรทางกลุ่มนครลำดวน จึงขอกราบเรียนเชิญกลุ่ม รถเก่าโรงงานกระดาษ มา ณ ที่นี้ครับ
    ต่อ นครลำดวน 085-8576003em19

********************อยากให้มาจริง ๆ ***************

ทางเราก็ไม่แน่ใจนะครับว่าจะได้ไปงานนครลำดวนมั้ย เพราะเรารับปากกับท่าพระไว้ก่อนแล้ว ยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับพี่น้อง
    คิดถึงพี่น้องนครลำดวนทุกคนครับ

วิ่งไปตามทางหลวง พ่วงด้วยความมั่นใจ
    วิ่งไปตามแสงไฟ สู่จุดหมายที่ปลายทาง A friend in need is a friend deed เพื่อนแท้คือเพื่อนในยามยาก ****
    [email protected]

Bookmarks