ต้องการซื้อ ลัอfixed Gear

ชื่อกระทู้: ต้องการซื้อ ลัอfixed Gear

Member loveis_juju's Avatar
    สถานที่
    เพื่อนๆแถวบ้านคลองด่าน
    ขอบคุณ
    0

Cool ต้องการซื้อ ลัอfixed Gear

ต้องการซื้อ ลัอfixed Gear ขอ ราคา และรูป และเบอร์ด้วยนะคาบพี่น้องคาบบบบบ ขอบคุนคาบบบc23
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Name:  R0031029.jpg
Views: 155
Size:  65.0 KBName:  R0031030.jpg
Views: 130
Size:  43.1 KBName:  R0031031.jpg
Views: 147
Size:  37.2 KBเป็นล้อของ bontrager เป็นของใหม่ที่ถอดออกมาจากรถ(ผมซื้อมาจากในเว็บนะครั บตอนนี้ไม่ได้ทำรถแล้ว) มีล้อหน้าและหลังครับ ขอขาย 4000 เท่าที่ซื้อมา

ขายล้อ FUJI ครับใส่มาแค่ 4 เดือนครับ
    ขอบหน้า สีขาว 90 % อีก 10เปอร์เซ็นเกิดจากการ ลองทริฟนิดหน่อยครับ
    ขอบ หลัง สีดำ fuji สภาพ 98% ขน อีัก 2เปอร์เซ็น ขนแมว ครับ
    ดุมหน้า ติดรถมานะครับ ของโมโนไทน์ ญี่ปุ่น
    ดุมหลังของ FUJI ดับเบิ้ลฟิกร์ เปลี่ยนใส่สเตอร์หลังได้ 2 ข้าง (แค่ดุมหลังก็ 2200 บาทแล้วครับ)
    ซี่ เนียมดำ ไม่เป็นสนิมแน่นอน ยางหน้า เพิ่งเปลี่ยนได้ 4 อาทิตย์ ยางหลังเปลี่ยน ได้ 5เดือน ครับ
    รวมทั้ง หมด ขอบยางล้อ ผม ขาย 3,3000 บาทครับ ไปหา เฟรม กับ ตัดปั่น ก็ ปั่นได้เลยครับ
    รับรอง ครับไม่อายใคร ล้อ FUJI ล้อหลังผมหมดไป มือ 1 ก็ 4,000 บาทแล้ว ครับ
    ยว ไม่มี ดุ้ง แน่นอน ครับ ท่า ดุ้ง ยินดี คืนเงินครับ)
    สนใจติดต่อ 085-3369866 ไอซ์ครับ
    เหตุผลที่จะขายเพราะจะเปลีี่ยน สีรถใหม่ เลย จะเปลี่ยน ขอบ สีอื่นอ่ะครับ

ดุม ดับเบิ้ลฟิกร์นะครับ เปลี่ยนสลับได้ของ FUJI ใหม่ก็ 2200 บาทแล้วครับ

หรือจะเอาแต่ขอบ ผม ขาย 2 ล้อ 1,500 ครับผม
    ยางหน้าเพิ่งเปลี่ยนได้ 4 อาทิตเองครับ เส้นนี้ก็ 380 แล้ว

Bookmarks