ขอเชิญร่วมงาน สองล้อรวมใจปลูกป่าสร้างฝายถวายในหลวง 19 มิย 54
เริ่มงาน 8.00 - 24.00 น. ครับ ปลูกป่าสร้างฝายกลางวัน และมีงานเลี้ยงขอบคุณทีมงานชมรมที่เข้าร่วมงาน พร้อมรับของที่ระลึก

เตรียมชุดสำหรับเข้าป่าปฏิบัติงาน และเล่นน้ำ (เสื้อยืดกางเกงขาสั้น หรือผ้าถุงผ้าขาวม้าก็ได้นะครับ) พร้อมอุปกรณ์ตัดถางทางเดินเข้าป่า และสร้างฝาย โดยมีทีมงาน ตชด. และ ผู้ใหญ่บ้าน รวมทั้งชาวบ้านในพื้นที่ให้การต้อนรับและช่วยเหลือ พร้อมรับประทานอาหารเที่ยงปรุงโดยฝีมือชา่วบ้านและวั ตถุดิบจากธรรมชาติ

และเข้าร่วมงานเลี้ยงขอบคุณทุกทีมงานที่เข้าร่วมงานร ับประทานอาหารและเครื่องดื่มฟรี (เบียร์ฟรีนะครับ)

มากันเยอะ ๆ นะครับผมอยากให้มาตั้งแต่เช้าเลย ชาวบ้านดีใจพร้อมต้ิอนรับเป็นอย่างดี รับรองธรรมชาติที่นี่สุดยอดครับ
ทีมงานใดจะเข้าพักกางเต้นท์ในพื้นที่ป่าก่อนวันงานติ ดต่อมาได้นะครับ มีเจ้าหน้าที่ ตชด.คอยดูแล ถ้าไม่อยากเข้าป่าก่อนก็มานอนบ้านผมก็ได้นะครับ มีพื้นที่กางเต้นท์ให้นะ
อย่าลืมเปิดไฟใส่หมวกทั้งคนขับและคนซ้อนนะครับ