ตามหา นาย แสวง แก้วยะยศ หรือ อาร์มพระประแดง ด่วน

ชื่อกระทู้: ตามหา นาย แสวง แก้วยะยศ หรือ อาร์มพระประแดง ด่วน

Junior Member metay's Avatar
    สถานที่
    ORBIT สายพระประแดง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตามหา นาย แสวง แก้วยะยศ หรือ อาร์มพระประแดง ด่วน

ผู้ใดรู้จักหรือเกี่ยวข้องช่วยโทรหาผมทีเถอะคับ ผมเอาทะเบียนไปให้ต่อหลานเดือนแล้ว และก็ซื้อรถพี่เขามา แต่ทำไมพี่ถึงเขาปิดร้านตลอดระยะเวลา3-4เดือนแล้ว ผมไม่รู้ว่าพี่เขามีปัญหาอาะไรหรือเปล่า แต่ที่รู้ๆทะเบียนรถผมอยู่ที่เขา และที่สำคัญรถผมโดนตำรวจจับหลายรอบแล้ว น่าจะสงสารเด็กที่อยากเล่นรถเก่า บ้างและที่สำคัญยังเอาเงินพ่อแม่มาซื้อด้วย แต่ถ้าหากระยะผ่านไปอีกผมคงต้องแจ้งความจับพี่เขาแน่ ถ้าใครรู้จักช่วยโทรหาผมด้วยคับ ผมไม่อยากให้ครอบครัวพี่เขาเดือดร้อน แค่ทะเบียนผมเล่มเดียว และพี่กลุ่ม c classic พี่ติดต่อได้มั้ยคับ ผมเห็นพี่อยู่ร้านพี่อาร์มกัน ถ้าพี่รู้ช่วยโทรมาหาผมด้วยน่ะคับ ผมขอโทษพี่เขาไว้ล่วงหน้าน่ะคับที่เอามาลงอย่างนี้เพ ราะผมเดือดร้อนจิงๆๆ ใครเจอพี่เขาช่วยโทรมาหาผมด้วย 069878928 เออร้านพี่พี่เขาที่อยู่พระราม2อยู่ตรงไหนเหรอคับ ถ้ามีเบอร์โทรช่วยบอกผมด้วยคับ ขอบคุณมากคับที่อ่านกระทู้ผม

หวัดดีครับ ตอนนี้เขาอยู่ร้านพี่ชายเขาอะครับ อยู่ตรงเคหะโลตัส สอบถามคนเเถวนั้นว่าไปร้านทำมอไซที่ซ่อมรถเก่าด้วย มีอยู่ร้านเดียวครับ
    ชื่อบัญชี สุวัฒน์ เปี่ยมปรีชา 743-2-60196-4 ออมทรัพย์ ธ. กสิกรไทย

Member Top&rY's Avatar
    สถานที่
    OrBiT cLuB
    ขอบคุณ
    0

ร้านที่รับทำ เคฟล่า ใช่เปล่าครับที่อยู่แถวร้านขายต้นไม้ใช่เปล่าครับ ตรงข้ามซ้อมรถยนต์ใช้เปล่าครับ

มาตรฐาน ไม่ต้องร้อง

ตามให้เจอ จะเป็นกำลังใจ Club C ImmortaL/\6

Red face ไม่ต้องร้อง

จะเป็นกำลังใจ Club C ImmortaL /\6

ARM 02-4680805's Avatar
    สถานที่
    ARMSCOOTERSHOP
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนหน่อยครับ

ใครติดต่อได้ก็รบกวนด้วยครับ
    ใครมีเบาะแสช่วยโพสไว้ที
    ผมก็มีรถอยู่ที่ร้านนั้นคันนึง เป็นc70ครับ
    ตั้งแต่ปีที่แล้วยังไม่ได้คืนเหมือนกันครับ

ARM 02-4680805's Avatar
    สถานที่
    ARMSCOOTERSHOP
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนถาม

รบกวนถามหน่อยครับ คุณmetay
    ที่บอกว่าซื้อรถมานั้น
    ไม่ทราบว่าเป็นรถรุ่นไร สีไรครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ARM 02-4680805 : 22-04-2006 เมื่อ 13:59

Junior Member
    สถานที่
    ไปเอง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เชื่ออั๊ว !!!!!!~

เราอยู่แถวพระราม2 พอดี เรารู้ว่ามันชิงหนีไปหลายคนเหมือนกานครับ

แล้วร้านอยู่แถวโลตัสพระราม2 ครับ

ตรงซอยสถานีดับเพลิงอ่ะ เข้าไป50ม. นั้นหละ

จายเย็งๆ นะ น้อง ชาย เอาใจช่วย

Bookmarks