[ แลก ] เมื่อขอบยางรองเท้า vans oldskool usa เริ่มเหนียวขึ้นจะมีวิธีเเก้อย่างไรครับ

ชื่อกระทู้: เมื่อขอบยางรองเท้า vans oldskool usa เริ่มเหนียวขึ้นจะมีวิธีเเก้อย่างไรครับ

มาตรฐาน เมื่อขอบยางรองเท้า vans oldskool usa เริ่มเหนียวขึ้นจะมีวิธีเเก้อย่างไรครับ

คือผมมีรองเท้า vans old skool usa เก็บไว้ไม่ค่อยได้สวมใส่ พอดีว่าจะหยิบมาใส่ซักครั้ง ขณะกำลังสวมใส่สังเกตุเห็นว่าขอบยางข้างเริ่มเหนียวๆ เเล้ว( คิดว่าน่าจะเสื่อมตามสภาพ) อะครับ หนืดๆ อะครับ คือผมอยากจะทราบวิธีรักษามันว่าจะทำอย่างไงหรอครับ มีวิธีเเก้ไหมครับ เพื่อมันจะได้อยู่กับผมไปอีกยาวๆ ^^ (ขอบคุณล่วงหน้าครับ)
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member Joan_500's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แป้งเลยครับเด็ดสุด แป้งยี่ห้ออะไรก็ได้ ตรามังกรได้ยิ่งดี (ประหยัดด้วย) ลองดูู

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Joan_500 อ่านข้อความ
    แป้งเลยครับเด็ดสุด แป้งยี่ห้ออะไรก็ได้ ตรามังกรได้ยิ่งดี (ประหยัดด้วย) ลองดูู
    ขอบคุณครับสำหรับคำเเนะนำครับ พี่ โจร 500 จะโบ๊ะให้เนียนๆ เรย ^^

Bookmarks