[ ขาย ] เปิดร้านใหม่ครับ แว่นตาหลากหลายแบรนด์ดัง ราคาถูกกว่าทุกที่แน่นอนครับ

ชื่อกระทู้: เปิดร้านใหม่ครับ แว่นตาหลากหลายแบรนด์ดัง ราคาถูกกว่าทุกที่แน่นอนครับ

มาตรฐาน เปิดร้านใหม่ครับ แว่นตาหลากหลายแบรนด์ดัง ราคาถูกกว่าทุกที่แน่นอนครับ

สินค้าเป็นเกรด super vip คือเหมือนมากแทบดูไม่ออก บางตัวทำที่โรงงานเดียวกันแต่ไม่ได้ผ่านกระบวนการเข้ าตรวจQC
    มีสินค้าตลอด ขายทั้งปลีกและส่ง 0814806222 สินค้ารวมส่งEMS

1.รุ่นยอดฮิต rayban wayfarer ทุกสี ขายแค่ 1450 บาท พร้อมส่ง

---------------------------------------------------------
    rayban 2140
    ด้านนอกดำ ด้านในสีส้ม
    Lens autoใล่เฉด ปรับตามสภาพแสง
    size 50 และ 54 คับ

อักษร RB จะถูกยิงด้วยเลเซอร์ เข้าไปในเนื้อLens

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

rayban 2140
    ด้านนอกสีดำ ด้านในสีเหลือง
    Lens เครือบปลอท
    size 50 และ 54 คับ

rayban wayfarer 2140 limited LensG-15 Size 54
    ด้านนอก สี แดง ด้านใน สี ดำทั้งหมด

ง่วงแล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้มาลงต่อนะครับ

Bookmarks