ขาย Ibanez BTB 405QM ด่วน จำเป็นต้องใช้เงินจริงๆครับ

ชื่อกระทู้: ขาย Ibanez BTB 405QM ด่วน จำเป็นต้องใช้เงินจริงๆครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย Ibanez BTB 405QM ด่วน จำเป็นต้องใช้เงินจริงๆครับ

ขาย Ibanez BTB 405 QM ด่วนครับ เนืองจากเมื่อวานตอนเช้าได้รับโทรศัพท์จากทางบ้านบอก ว่าแม่เกิดอุบัติเหตุ เข้า โรงพยาบาล อาการหนักครับ จำเป็นต้องขายเบสนำเงินกลับไปช่วยทางบ้านครับ ท่านใดที่สนใจนะครับ ช่วยกรุณาซื้อนะครับ ถือว่าได้ทำบุญด้วยนะครับ ตอนนี้ไม่มีกระจิตกระใจทำอะไรแล้วครับ จะไปหาแม่ก็ไปไม่ได้ เงินไม่มีติดตัวเลย
    รายละเอียดตัวเบสนะครับ
    สีน้ำทะเลครับ เป็น แอ็กทีฟใช้ถ่าน 9v 2ก้อนเพิ่งเปลี่ยนไปครับ ประหยัดถ่านครับ
    ซาวด์ปรับได้กว้างมากครับ จะเล่นนุ่มๆ หรือ ขาโหดก็โดนใจเลยครับ เสียงแน่นออกมาเป็นลูกๆเลยครับสภาพดีครับดูแลอย่างดี ครับ ดูแลดีกว่าแฟนอีก เสียงดี ไม่มีส่วนใดเสียหาย ดูแลอย่างดีครับ ท่านใดสนใจ ช่วยซื้อทีนะครับ จะได้นำเงินไปช่วยค่าโรงหมอให้แม่ด้วยครับ ท่านใดสนใจติดต่อได้ที่เบอร์บ้านผมเลยครับ 02-5483804 พอดีมือถือขายไปแล้วครับต้องระดมเงินครับ อยากให้มาดูตัวจริงมากกว่า ผมอยู่ เขตหนองจอก (หน้า ม.มหานคร)ครับ กรุงเทพ มาดูตัวจริงเลยครับ โทรหาผมได้ 24ชั่วโมงนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ นอนไม่ค่อยหลับครับ ลองโทรมาคุยก่อนได้ครับ
    ท่านผู้ใดจะเป็นผู้ใจบุญช่วยซื้อเบสผมตัวนี้ไปน๊อคับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

flemex's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ราคาเท่าไหร

Bookmarks