ขอเชิญพี่น้องเอสอาร์กาญจนบุรีด้วยคับ

ชื่อกระทู้: ขอเชิญพี่น้องเอสอาร์กาญจนบุรีด้วยคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญพี่น้องเอสอาร์กาญจนบุรีด้วยคับ

มีงานดี ๆ มาบอกเพื่อนครับ เนื่องจากร้าน SR สุขภัณฑ์ สาขาหินกองสระบุรี ต้องการจะจัดงานเปิดตัวร้าน นำทีมโดย คุณขวัญหินกอง ก็เลยจะจัดกิจกรรมเล็ก ๆ น้อย ๆ สำหรับคนที่ชื่นชอบ SR ให้มาทำกิจกรรมร่วมกัน โดยมีการจัดการประกวดรถ SR ขึ้น โดยผู้ที่ชนะการประกวดจะมีถ้วยรางวัลมอบให้ โดยแบ่งเป็น 3 ประเภท ได้แก่
    1. รุ่นโอเพ่น แต่งได้ไม่จำกัด รุ่นนี้ให้คะแนนโดยการโหวตของเพื่อน ๆ ที่มาร่วมงานทั้งหมด ใครได้คะแนนเยอะที่สุดได้รับถ้วยรางวัลกลับบ้านไปเลย ครับ
    2. รุ่น GIGABIKE รุ่นนี้จะให้คะแนน โดยเจ้าสำนัก อ๋อง GIGABIKE มีกฏกติกาว่า รถที่เข้าประกวดจะต้องมีอะไหล่ของ GIGABIKE อย่างน้อย 5 ชิ้น (มีมากคะแนนมาก สินค้ามีจำหน่ายที่งานครับ)
    3. รุ่น STANDART รุ่นนี้ใช้ตัวถังเดิมห้ามตัด ไฟหน้าเดิม แผงคอเดิม แฮนด์เดิม ถังน้ำมันเดิม ฝากระเป๋าเดิม ยางหุ้มโช๊คเดิม โช๊คหน้า-หลังเดิม ระบบไฟทุกอย่างต้องใช้ได้ ใครเดิมมากที่สุดรับถ้วยรางวัลกลับบ้านไปเลยครับ
    หมายเหตุ ลงทะเบียนที่หน้างานคันละ 35บาท ได้รับกาแฟสด หรือน้ำอื่น ๆ และขนม คันที่ลงทะเบียนจะประกวดหรือไม่ก็ได้ 1 คัน ลงได้ 1 รุ่น มีเกมส์ให้เล่นและมีอะไหล่ SR หลายสำนักมาขาย งานเริ่มวันที่ 7 สิงหาคม 2554 ตั้งแต่เวลา 10.00 - 14.00 น.

ระเบียบการ
    10.00 น. ลงทะเบียนเข้างาน (พักผ่อนตามอัทยาศัย)
    11.00 น. เล่นเกมส์ (พักผ่อนตามอัทยาศัย)
    12.30 น. ประกวดรถ รุ่น 1, 2 และ 3 ตามลำดับ
    13.30 น. ประกาศรางวัล
    14.00 น. เลิกงาน

มีข่าวความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ ข้อมูลโดย คุณขวัญ SR

ขอบคุณ yo_kuza กลุ่ม SR FOR LIVE SARABURI ที่ให้ข้อมูลและการปรชาสัมพันธ์ ครั้งนี้ครับ

รูป รูป  

Bookmarks