งานแข่งรถที่สตูล 17 กค 54 Photo By Lamore Scooter Club

ชื่อกระทู้: งานแข่งรถที่สตูล 17 กค 54 Photo By Lamore Scooter Club

Junior Member maiiam's Avatar
    สถานที่
    LAMORE
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up งานแข่งรถที่สตูล 17 กค 54 Photo By Lamore Scooter Club

และแล้วก็เสร็จสิ้นไปด้วยดี สำหรับงานแข่งรถทางตรง 402 เมตร เหล่าลามอร์ก็ไปร่วมงานกันทุกคนด้วยความหวัง
    และความมันส์ ต่อไปเป็นภาพในระหว่างเดินทาง จนสิ้นสุดครับ

เริ่มต้นด้วยการออกจากยะลา มาได้นิดเดียว รถชักงอแง ตายใส่ซะงั้น

ถึงสตูลด้วยสภาพอิดโรย ออกจากยะลาสี่ทุุ่ม ถึงสตูล หกโมงเช้า ด้วยระยะทางทั้งสิ้น 236 กิโลเมตร

และเริ่มโหวต เพื่อเข้าสู่สงคราม มีใครเอาบ้าง (ยกมือกันพรึบ)

สภาพหลังสงคราม นับศพทหารกันได้ตามสบาย

เริ่มวันใหม่ ซึ่งเป็นวันแข่งขัน ด้วยรอยยิ้มของบังก้า พี่แกะ และเหล่าพลพรรคลามอร์

เปิดด้วย เย๊ะ และซุปเปอร์ตัวแรง

เดี๋ยวมาต่อ นึกมุกไม่ค่อยออก

#### Lamore Club #### ape's Avatar
    สถานที่
    Yala Lamore Club
    ขอบคุณ
    0

นึกนาน จังพี่
    Vespa Ska Reggae

Yala Lamore Club

[email protected]

Junior Member maiiam's Avatar
    สถานที่
    LAMORE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอ้า ต่อครับ นานหน่อย 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ape อ่านข้อความ
    นึกนาน จังพี่
    ที่นึกนานเพราะทำไมไม่มีรูปเราเลยว่ะเนี๊ยะ (กูเครียดดดดดดดด 5555)

เริ่มด้วยนักบิดประจำหมู่บ้านของเรา ช่างยัง และถัดไปก็บังหนุ่ยซึ่งกำลังเครียดกับท่านผู้ชมที่ล้ นมาในสนาม

ส่วนรูปนี้ถ้าจำไม่ผิดก็น่าจะเป็นนักบิดจากมาเลย์ ซึ่งรุ่นเดอะมาก แต่ใจสู้ แถมมีปัญหามองไฟสัญญาณไม่ชัด เก๋ามากครับลุงต้องยกนิ้วให้เลย

แล้วสองคนนี้ใครเนี๊ยะ 555

นี่ก็ผู้ชมจากยะลาลามอร์ ซึ่งก็เครียดมากเช่นกันแต่ไม่ได้เครียดจากการแข่งขัน ... ที่เครียดเพราะกรูร้อน

ขนาดพี่แกะยังเครียด ที่เครียดเพราะกูง่วงเมื่อคืนก็ดึกอีก แต่ไม่ใช่นอนดึกเพราะทำรถน่ะครับ นอนดึกเพราะมัวแต่โม้กันอยู่ หุหุหุ

ขอตัดจบในสนามแล้วกันครับ เพราะอากาศมันร้อนมากหลังๆเลยไม่ค่อยมีรูป ร้อนด้วย เหนื่อยด้วย เลยไม่ค่อยมีคนถ่ายรูป
    เอาเป็นว่าเรามาดูภาพRelaxหลังแข่งและระหว่างทางก่อน กลับยะลาแล้วกัน

นี่ก็โรงแรมที่เข้าพัก ขอบคุณบังหนุ่ยที่ช่วยจัดการเรื่องที่พักมา ณที่นี้ด้วยนะครับ

ส่วนนี้ รุ่นเก่าและรุ่นใหม่ของยะลาลามอร์ครับ

ดูหน้าเค้าไว้ครับ ซีดิค แห่งลามอร์ โตขึ้นผมจะแว๊นส์น่ะพี่

นี่ก็ป๋าดุลย์ แต่เราเรียกเขาว่า "ป๋าดุลย์หกเดือน" หมายถึงป๋าแกตังเยอะเปลียนรถสกูตเตอร์มันทุกหกเดือนเ ลย 555

อธิบายสั้นๆว่า "อ้าาาาาาาาส์" 5555

อ๊าาาาาส์ 2 หุหุหุ

และกับภาพสุดท้ายผมหล่อป่าวเพ่ 555

และท้ายสุด ขอขอบคุณเหล่าลามอร์ทุกท่านที่ได้รวมตัวกันเพื่องานแ ข่งในครั้งนี้ ขอบคุณครับ ไว้เจอกันในทริปหน้า

Junior Member nattpollam's Avatar
    สถานที่
    freedom scooter khuandon
    ขอบคุณ
    0

สลามคับ พี่น้องชาวลามอ

Junior Member L_N_Bob's Avatar
    สถานที่
    Stupid Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

สลามคร๊าบ

ปีนี้ก็ว่ากันไปน่ะคับ พี่น้องชาวลามอร์ หวังว่าคงได้ร่วมเดินทางกันอีกน่ะครับ

วัสลามคร๊าบบบบบบบบบบ

Junior Member @ESPRESSO's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Lamore

Lamore how are you !!
    Say No To Bad Coffee

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ @ESPRESSO อ่านข้อความ
    Lamore how are you !!
    พี่ใหม่เรียก ป๋า เลยหรอพี่

Bookmarks