ขี่ k อยู่ระยองคับ อยากมีเพื่อนขี่ด้วยคับพี่ๆ

ชื่อกระทู้: ขี่ k อยู่ระยองคับ อยากมีเพื่อนขี่ด้วยคับพี่ๆ

Red face ขี่ k อยู่ระยองคับ อยากมีเพื่อนขี่ด้วยคับพี่ๆ

พอดี ขี่อยู่คนเดียว น่ะคับ อยากมี เพื่อนมาขี่ด้วย แล้วก็อยากทราบ ว่า เวลาไปทริปกัน เค้า ขี่กัน เท่าไหร่อ่ะคับ คือตอนนี้รถผม ขี่อยู่แค่ 40 อ่ะ ไม่กล้าฝืนมันน่ะคับ อยากไปทริปกับเค้า บ้าง แต่กลัว ว่า จะตามเค้าไม่ทันน่ะคับ มีอะไรก็แนะนำหน่อยคับ (รถผมมีปัญหาเรื่องหัว เทียนน่ะ คับ คือ อาทิต นึงเปลี่ยน ทีนึงเลยอ่ะคับ ไม่รู้ว่าแก่ ปัญหา ที่ตรงไหนอ่ะคับ -*-)

Senior Member ManAeng's Avatar
    สถานที่
    CLUB K
    ขอบคุณ
    0

50-60 ไม่เกิน 70 พวกคึกๆหน่อย 100+ ครับ แต่มีไม่กี่คนหรอกครับ

Senior Member Alumni uncle black's Avatar
    สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

บิดกันเบา ๆ ก็ประมาณ 60-70 แต่ถ้าช่วงเอามัน ก็ 90-100 ครับ
    ส่วนอาการเปลี่ยนหัวเทียนบ่อย ลองเปลียนคาร์บูใหม่ อาการคงดีขึ้น ของใหม่แท้ ประมาณ 2500
    เทียมก็ 950 - 1000 ลองดูเท่าที่ผมรู้ก็คงแค่นี้ รอผู้เชี่ยวชาญ มาต่อนะครับ

อยู่ระยอง จัดทริบไปเกาะสะเหม็ดเลยป่าว.......

Member banglids's Avatar
    สถานที่
    [•-Club K-•]
    ขอบคุณ
    0

เคยเป็นอยู่ครับ อาการเปลี่ยนหัวเทียนบ่อย คือเกิดจากอาการ(อันนี้ที่ผมเคยเป็นนะ)
    1.ออโต้ลูปออกเยอะ
    2.ถ้าผสมถังก็ใส่ออโต้ลูปมากเกิน

ตอนนนั้นไปออกทริปแรกกะพวกพี่เค้าก็อัดเป็น 100 มั้งคับ กลัวเหมือนกัน ไม่นึกว่ารถเราจะทำได้ เหอะๆ
    ทำแล้ววิ่งฉิววว~*
    No sacrifice No victory occurred

"ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"

Senior Member PyongCs's Avatar
    สถานที่
    กำลังมองหา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Alumni uncle black อ่านข้อความ
    บิดกันเบา ๆ ก็ประมาณ 60-70 แต่ถ้าช่วงเอามัน ก็ 90-100 ครับ
    ส่วนอาการเปลี่ยนหัวเทียนบ่อย ลองเปลียนคาร์บูใหม่ อาการคงดีขึ้น ของใหม่แท้ ประมาณ 2500
    เทียมก็ 950 - 1000 ลองดูเท่าที่ผมรู้ก็คงแค่นี้ รอผู้เชี่ยวชาญ มาต่อนะครับ

อยู่ระยอง จัดทริบไปเกาะสะเหม็ดเลยป่าว.......
    รถแรงจังเลยอ่ะเพ่ ผมขี่ได้80เองง่ะ อิอิ

Senior Member Alumni uncle black's Avatar
    สถานที่
    Club K
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PyongCs อ่านข้อความ
    รถแรงจังเลยอ่ะเพ่ ผมขี่ได้80เองง่ะ อิอิ
    กลับมาถึงกรุงเทพแล้วเรอะเมิง

ทริปเดียวเมิงนี่โหดเน๊อะ นับถือ นับถือ ข้าน้อยขอคารวะ!!!!

Senior Member PyongCs's Avatar
    สถานที่
    กำลังมองหา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Alumni uncle black อ่านข้อความ
    กลับมาถึงกรุงเทพแล้วเรอะเมิง

ทริปเดียวเมิงนี่โหดเน๊อะ นับถือ นับถือ ข้าน้อยขอคารวะ!!!!
    ถ้ามีตังเยอะ+เวลาว่างแยะ จะไปอีก555

Bookmarks