ช่วยผมด้วยครับ

ชื่อกระทู้: ช่วยผมด้วยครับ

Junior Member
    สถานที่
    Chonburi, Chon Buri, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

Post ช่วยผมด้วยครับ

ไม่ทราบว่าพี่ๆน้องๆ ในที่นี้ ใครพอจะช่วยผมชี้เป้า หาปั้มน้ำของ ไดฮัทสุ 800(F30) ได้มั่งครับ ปั้มน้ำรุ่น(F30P-19103)
    รบกวนด้วยครับ หรือใครมีเก็บไว้อยากแบ่งปันหรือขายต่อ บอกกันมาได้เลยนะครับ
    ตอนนี้รอปั้มน้ำอยู่
    ติดต่อได้ที่ 081-565-0711 (สุรีพร)
    หรือ e-mail: [email protected] , [email protected]
    ขอบพระคุณอย่างสูง ที่กรุณาสละเวลาเข้ามาอ่านกระทู้นี้ครับ

รูป รูป  

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

สาเหตุมันเป็นอะไรครับบอกสาเหตุด้วยจะได้แนะนำแก้ใขใ ห้ครับ...มันรั่ว...ชึม...ลูกปืนแตก...บูชหลวมตัวเรื อนคงไม่เป็นไรเพราะเป็นเหล็กหล่อ...ถ้าเป็นดังที่กล่ าวมาให้โรงกลึงอัดเปลี่ยนอุปกรณ์ดังกล่าวได้ครับแถวช ลบุรีอะไหล่เพียบบบน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wuttdy : 27-07-2011 เมื่อ 18:03

สถานที่
    Chonburi, Chon Buri, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    สาเหตุมันเป็นอะไรครับบอกสาเหตุด้วยจะได้แนะนำแก้ใขใ ห้ครับ...มันรั่ว...ชึม...ลูกปืนแตก...บูชหลวมตัวเรื อนคงไม่เป็นไรเพราะเป็นเหล็กหล่อ...ถ้าเป็นดังที่กล่ าวมาให้โรงกลึงอัดเปลี่ยนอุปกรณ์ดังกล่าวได้ครับแถวช ลบุรีอะไหล่เพียบบบน่ะ
    สาเกตุเกิดจาก ลูกปืนแตก และใบพัดเสีย ครับ
    ไม่ทราบว่าแถวๆชลบุรีมีอะไหล่เพียบ ต้องไปดูแถวไหนครับ(พอดีว่าผมก็อยู่แถวๆชลบุรี)

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ katoonz อ่านข้อความ
    สาเกตุเกิดจาก ลูกปืนแตก และใบพัดเสีย ครับ
    ไม่ทราบว่าแถวๆชลบุรีมีอะไหล่เพียบ ต้องไปดูแถวไหนครับ(พอดีว่าผมก็อยู่แถวๆชลบุรี)
    ร้านใกล้สี่แยกชลชายเลย รพ ชลเลยไฟแดงไป30เมตรช้ายมือ...อีกร้านเลยสี่แยกบ้านบึ งขวามือ20เมตรมุ่งหน้าไปทาง รพ ชล ลูกปืนชีลเปลี่ยนได้ใบพัดช่อมหรือเทียบของอื่นที่ใกล ้เคียงกันครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    ร้านใกล้สี่แยกชลชายเลย รพ ชลเลยไฟแดงไป30เมตรช้ายมือ...อีกร้านเลยสี่แยกบ้านบึ งขวามือ20เมตรมุ่งหน้าไปทาง รพ ชล ลูกปืนชีลเปลี่ยนได้ใบพัดช่อมหรือเทียบของอื่นที่ใกล ้เคียงกันครับ
    ขอบคุณมากๆครับ ^^

Bookmarks