อยากชวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ออกทริปสบาย ๆ สถานที่งาม ๆ เจ้าค่ะ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: อยากชวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ออกทริปสบาย ๆ สถานที่งาม ๆ เจ้าค่ะ

กด 4 อีกคนจ้า
    ..ชีวิตคนเรา บางครั้งก็เปรียบเสมือนการเบ่งขี้..หากเมื่อไหร่ที่เ รารู้สึกว่ามีคนกำลังจ้องมองดูเราอยู่...เมื่อนั้น เราจะขี้ไม่ออก...

Senior Member PirenZe's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กด4 เป็นข้าวสารเซ็นเตอร์รึเปล่าครับพี่ตั้ม...พี่ย้ง
    ..ความเหน็บหนาวในยามราตรีเปรียบดั่งแมลงสาปแบบมีปีก ที่บินสูงรอวันโรยรา

Senior Member โคกคูณตระกูลแลม's Avatar
    สถานที่
    สหกรณ์ Taxi
    ขอบคุณ
    0

อยากไปด้วยรถใครว่าง ขอผู้ชายตัวเล็กๆอย่างผมซ้อนไปด้วยนะ
    .
    .
    ..:: เลิก Mods ชั่วคราว ::..

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ~แลมตาหวาน~ อ่านข้อความ
    คืองานก็จะมีตั้งแต่วันศุกร์ที่ 2 ของเดือนกุมภาพันธ์ เป็นต้นไปเจ้าค่ะ ที่นาคิด ๆ ไว้ น่าจะไปกันกันเสาร์ที่ 3 แล้วก็กลับวันที่ 4 แล้วทุกคนจะว่าไงกันบ้าง ลองเสนอมานะ เพราะนาก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะว่างกันวันไหน...
    โปรดฟังอีกครั้ง !!!
    รับผลิตแก้วน้ำพร้อมพิมพ์ลายในราคาโรงงาน

• เพื่อเป็นของชำร่วย• ของแจก ของแถม• ประชาสัมพันธ์ ส่งเสริมการขาย• เปิดตัวสินค้าใหม่• งานสัมนา,งานประชุมต่าง ๆ• งานเกษียณอายุ• งานฌาปณกิจศพ• ของขวัญปีใหม่• ของขวัญในโอกาสพิเศษต่าง ๆ

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ
    ดนัย เตชสิริโกศล (โจ)
    โทร 085-939-6262
    E-mail: [email protected]

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

Talking งุงิๆ

จิงๆก้อติดขายของนะครับ แต่ก้ออยากจาทำเพื่อเจ๊นาสักครั้ง

ยังไง 2ทีวี กะ 3สเป มีเซอไพ้งานนี้แน่ ....อิอิ

อยากทราบรายละเอียดที่พัก และวันเดินทางที่แน่นอน สุก เสา ทิดเลย ดีฟ่า ม้าง..อยากโดดทะเลใจ

กด 1
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MTeowon อ่านข้อความ
    จิงๆก้อติดขายของนะครับ แต่ก้ออยากจาทำเพื่อเจ๊นาสักครั้ง

ยังไง 2ทีวี กะ 3สเป มีเซอไพ้งานนี้แน่ ....อิอิ

อยากทราบรายละเอียดที่พัก และวันเดินทางที่แน่นอน สุก เสา ทิดเลย ดีฟ่า ม้าง..อยากโดดทะเลใจ

กด 1
    เห็นด้วย ไปคืนวันศุกร์ก็ดีนะ
    รับผลิตแก้วน้ำพร้อมพิมพ์ลายในราคาโรงงาน

• เพื่อเป็นของชำร่วย• ของแจก ของแถม• ประชาสัมพันธ์ ส่งเสริมการขาย• เปิดตัวสินค้าใหม่• งานสัมนา,งานประชุมต่าง ๆ• งานเกษียณอายุ• งานฌาปณกิจศพ• ของขวัญปีใหม่• ของขวัญในโอกาสพิเศษต่าง ๆ

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ
    ดนัย เตชสิริโกศล (โจ)
    โทร 085-939-6262
    E-mail: [email protected]

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานนี้ พวกเราชาว "เพชรบุรี" ยินดีต้อนรับครับ

เรียนเชิญ เพื่อนๆทุกๆท่านไปเที่ยวที่ "เพชรบุรี" กันครับ
    พวกเราชาว "เพชรบุรี" ยินดีต้อนรับครับผม

สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Flower - Four อ่านข้อความ
    . . . . . ไปด้วยคน เดะ
    ไป ๆ กัน...
    LAMBRETTA

ขาเมา

~แลมตาหวาน~ ~แลมตาหวาน~'s Avatar
    สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

ที่นาคิด ๆ ไว้นะค่ะ ว่าน่าจะออกเช้า ๆ (ย้ำนะว่าเช้า) วันเสาร์ แล้วกลางวันก็จะไปเที่ยวทะเลหาดเจ้ากัน ทะเลงาม ๆ กับบรรยากาศเย็น ๆ น่าสนนะ แล้วกลางคืนเราก็จะมาท่องราตรีกันที่งานพระนครคีรี แล้วเช้าวันอาทิตย์ก็เดินทางกลับกรุงเทพฯ แล้วทุกคนจะว่ายังไงกันบ้าง ขอความคิดเห็นหน่อย...
    ปล. ตอนนี้แขกคนพิเศษของเรา (เจกโหงว) ตอบตกลงไปกะเราแล้ว เย้......... รวมทั้ง พี่ไก่ พี่ย้ง พี่ตั้ม พี่เมย์(ซิกกี้) เบิร์ด แจ๊ค ตูน แป้ง โจ ตาโมทย์ ด้วย ส่วนเอก เค้าตอบตกลงแล้ว แต่ก็ไม่รู้จะยังไง แต่นาก็ชินแล้วอ่ะเอก นาก็ไม่อะไรมาก สำหรับ ท๊อฟ แพร หลวงพี่ต้าร์ ตอบตกลงแล้ว (ตอบแทนเอง...อิอิ แล้วต้องไปด้วยนะ) แล้วทุกคนหล่ะค่ะ ว่ายังไงกันบ้าง...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~แลมตาหวาน~ : 09-01-2007 เมื่อ 12:18
    LAMBRETTA

ขาเมา

" WHEN I WAS YOUNG "

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ท๊อฟฟี่ขี่แลม อ่านข้อความ
    ออกความเห็นบ้างดิ...อาจารย์
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

สถานที่
    LSS
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ออกความเห็นบ้างดิ...อาจารย์
    ใช่...............
    LAMBRETTA

ขาเมา

Member รัตน์ พิมาย โคราช's Avatar
    สถานที่
    ชมรมพิมายรถโบราณ
    ขอบคุณ
    0

อยากไปด้วยจัง...แต่ใจไม่กล้า(เพราะยังไม่มีรถเลย)
    Lambretta รัก ชอบ ศึกษา ยังไง ก็ไม่เท่ามีเอง

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รัตน์ พิมาย โคราช อ่านข้อความ
    อยากไปด้วยจัง...แต่ใจไม่กล้า(เพราะยังไม่มีรถเลย)
    เดี๋ยวเนื้อคู่ก็มา ก็มาครับพี่รัตน์..............
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks