ผมได้ชื้อรถมาใหม่พอดีไปโอนทางขนส่งเขาบอกว่าตัวเครื ่องเเละถังรถไปเจียรมาเเล้วตอกใหม่ ดดยรถผมไม่มีพวกตัวอักสอนหรืออะไรที่เหมือนคันอื่นๆเ ลย มีเเต่ตัวเลขมาอย่างเดี่ยว ทั้งที่ในสมุดคู่มือรถก้ตรงเเละโอนมาสามมือเเล้้ว ใครพอช่วยเเนะนำให้ทีว่าลักษณะตัวเลขเครื่องเเละตัวถ ังมันต้องเป็นเเบบไหน ต้องมีตัวอักษรในหมายเลขไหมหรือต้องมีตาตัวw ในเลขไหม ช่วยเเนะนำทีครับ เเต่เจ้าของเก่าเขาบอกไม่ได้ตอกมาเเน่นอน หรือใครมีรูปเครื่องหมายเลขตัวให้ผมดูหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับทุกคน ที่ช่วยเเนะนำ