สมาชิกใหม่ครับ

ชื่อกระทู้: สมาชิกใหม่ครับ

aoon's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สมาชิกใหม่ครับ

สวัดดีครับ ผมเป็นอีกคนนึงที่ชอบสะสม บางชิ้นก็เก่าบางชิ้นก็ไม่ค่อยเก่า
    อย่างไรผมขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    ผมมี เครื่องปั่นอะไรก็ไม่ทราบท่านใดให้ความรู้ได้กรุณาด้ วยนะครับ

รูป รูป  

Marlboro marlboro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีต้อนรับสมาชิกครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆเรื่อยๆนะ คนที่นี่ใจดีครับ /\2

สวัสดีครับ คุณaoon
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมก็ชอบของสะสมครับ แต่ผมไม่ค่อยมีมาโชว์อ่ะครับ
    ส่วนใหญ่ผมมาแอบดูของสะสมของพี่ๆน้องๆในนี้ไปก่อนอ่ะ ครับ
    อย่างที่ คุณmarlboro บอกอ่ะครับ ส่วนใหญ่พี่ๆน้องๆในนี้อัธยาศัยดีทุกคนครับ

ขอบคุณครับ
    This and a little
    kick will get you
    and your BMW
    about anywhere.

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dangkem
    สวัสดีครับ คุณaoon
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมก็ชอบของสะสมครับ แต่ผมไม่ค่อยมีมาโชว์อ่ะครับ
    ส่วนใหญ่ผมมาแอบดูของสะสมของพี่ๆน้องๆในนี้ไปก่อนอ่ะ ครับ
    อย่างที่ คุณmarlboro บอกอ่ะครับ ส่วนใหญ่พี่ๆน้องๆในนี้อัธยาศัยดีทุกคนครับ

ขอบคุณครับ
    ผมก็เป็นอีกคนครับที่แอบชม แอบเอาใจช่วยทุกท่านที่นำของสวยๆ มาให้พวกเราชม ขอบคุณครับ /\2 /\2 /\2

ยินดีต้อนรับครับคุณaoon มาคุยกันบ่อยๆครับ คนคอเดียวกันทั้งนั้นครับ/\7

ตอบคำถามก่อนแล้วกัน
    เครื่องปั่นที่ว่าน่าจะเป็น เครื่อง Drink Mixer ครับ

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกันครับ สวยมากๆครับ/\2

มาตรฐาน ผมก็สมาชิกใหม่

ผมลืมเข้ามาดูที่บอร์ดนี้ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับพวกพี่ทุกคน
    ปล.ผมก็ชอบของเก่าเหมือนกัน

ยินดีต้อนรับทุกคนครับ/\7

จะคนเก่าคนใหม่ไม่สำคัญ ขอแค่คอเดียวกันก็พอครับ/\2

Bookmarks