ขายเบาะเวสป้า หน้า หลังและอื่นๆ

ชื่อกระทู้: ขายเบาะเวสป้า หน้า หลังและอื่นๆ

มาตรฐาน ขายเบาะเวสป้า หน้า หลังและอื่นๆ

งานใหม่นะครัย
    1.โครงเบาะหน้า+หนังดำของใหม่ เบาะหลัง อาทิตเดียวเองครับ 1000ขายแล้ว
    2.ตัวaเบาะหลัง 400 ขายแล้ว
    3.จับหลัง ตัวL 650
    4.ท่อป๋อง+ปลาย 350 ขายแล้ว
    5.ท่อเดิมงานใหม่ 350 ใส่ที่3วันเองครับ
    6.คิ้วบังลมสองชั้นแบบ CY สีน้ำเงินใส่ อาทิตเดียวเองครับ 650

ของอยู่นครสวรรค์ครับ ราคารวมส่ง

0899611987 ป่าน
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parn02 : 21-09-2011 เมื่อ 19:09

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอดูรูปท่อหน่อยครับ...สนใจ คอนหวันเหมือนกันอยู่แถวไหนครับ

ปล..ผมไม่แน่ใจว่า size ท่อมันใส่ sprint ได้ป่าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jojay1978 อ่านข้อความ
    ขอดูรูปท่อหน่อยครับ...สนใจ คอนหวันเหมือนกันอยู่แถวไหนครับ

ปล..ผมไม่แน่ใจว่า size ท่อมันใส่ sprint ได้ป่าว
    ดูของทีฟ้าใหม่ได้ครับ
    sprintใส่ได้แน่ครับ

รูป รูป  

คิ้วบังลมสองชั้นแบบ cy สีน้ำเงิน

ของทุกอย่างที่ลงเกาะหมดแล้วนะ

รูป รูป  

ขายหมดทุกอย่างเลยครับ...เจ้าของรถก็ขายนะครับ...555 5555555
    ...บริการประทับจิต...แล้วชีวิตคุณจะประทับใจ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Narok อ่านข้อความ
    ขายหมดทุกอย่างเลยครับ...เจ้าของรถก็ขายนะครับ...555 5555555
    ...บริการประทับจิต...แล้วชีวิตคุณจะประทับใจ
    มันเป็นของเล็กๆน้อยๆที่ไม่ได้ใช้ละครับ ยังมี อีก2กล่องที่ยังไม่ได้ลง

รูป รูป  

อยู่นครสวรรค์หรอคับ ช่วยอัพครับ
    รายการที่ 1,2 อันที่ติดรถ หรือที่กองอยู่ครับ หาเบาะอยู่
    จองก่อนได้ไหม เผื่อวันศุกร์จะเข้านครสวรรค์ อยู่ตรงไหนของนครสวรรค์อะครับ
    !!!! ไม่ซิ่ง ไม่แซง !!!!
    ไม่แข่งกับใคร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kun_san_vespa อ่านข้อความ
    อยู่นครสวรรค์หรอคับ ช่วยอัพครับ
    รายการที่ 1,2 อันที่ติดรถ หรือที่กองอยู่ครับ หาเบาะอยู่
    จองก่อนได้ไหม เผื่อวันศุกร์จะเข้านครสวรรค์ อยู่ตรงไหนของนครสวรรค์อะครับ
    ตัวเมืองเลยครับไงโทรมาคุยก่อนได้ครับ

พอมีล้ออะไหล่ราคาไม่แพงไหมคับ

Junior Member KEZZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีเบาะยาวมั้ยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KEZZ : 26-08-2011 เมื่อ 10:32

ชุดเบากับตัวaขายแล้วครับ

up

Bookmarks