ฝาก Rn 20 ฉะเชิงเทราสักคัน นะ - หน้า 8

ชื่อกระทู้: ฝาก Rn 20 ฉะเชิงเทราสักคัน นะ

นายอิ๊ สุพรรณ eknarin.450@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    2

สุดยอดมากเลยครับ

Name:  PC230008.JPG
Views: 682
Size:  88.3 KB เพิ่งได้มาครับ ราคารถ+เก็บงานจะทะลุแสนแล้ว ขนาดเครื่องเดิมนะครับ ปะผุ+เปลี่ยนพื้นกระบะ+เครื่องเสียง+หุ้มเบาะ+ชุดไฟบ อดี้ใหม่รอบคัน+ยาง 4 เส้นใหม่+ยางกระจกทั้งคัน+ฝาท้ายใหม่+พ่นกันสนิม+ชุด ฝาตบ+แอร์+เก็บงานเดินสายไฟในห้องเครื่อง+พ่นกันสนิม +ที่ปัดน้ำฝน+กล่องเก็บน้ำ+กระจกข้าง+โหลดเตี๋ย (แต่มันกระด้างน่าดูกำลังแก้อยู่ หรือใครทราบช่วยชี้แนะหน่อยครับ) กะว่าทำแนว rat ครับแบบภายนอกสกปรก ภายในเนี๊ยบครับ รถเอามาจากแพร่ใช้งานที่นนทบุรีครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eak gl อ่านข้อความ
    Name:  PC230008.JPG
Views: 682
Size:  88.3 KB เพิ่งได้มาครับ ราคารถ+เก็บงานจะทะลุแสนแล้ว ขนาดเครื่องเดิมนะครับ ปะผุ+เปลี่ยนพื้นกระบะ+เครื่องเสียง+หุ้มเบาะ+ชุดไฟบ อดี้ใหม่รอบคัน+ยาง 4 เส้นใหม่+ยางกระจกทั้งคัน+ฝาท้ายใหม่+พ่นกันสนิม+ชุด ฝาตบ+แอร์+เก็บงานเดินสายไฟในห้องเครื่อง+พ่นกันสนิม +ที่ปัดน้ำฝน+กล่องเก็บน้ำ+กระจกข้าง+โหลดเตี๋ย (แต่มันกระด้างน่าดูกำลังแก้อยู่ หรือใครทราบช่วยชี้แนะหน่อยครับ) กะว่าทำแนว rat ครับแบบภายนอกสกปรก ภายในเนี๊ยบครับ รถเอามาจากแพร่ใช้งานที่นนทบุรีครับ
    พี่ตอนโหลดอะ ลองตัดยางกันกระแทกออกสักน่อย จะได้มีช่วงเด้งขึ้นเยอะ แล้วก็หาโช้คดีดีสักน่อย น่าจะช่วยได้เยอะครับ
    อะไหล่ที่พอจะช่วยเหลือ พี่ๆ ที่ตามหากันอยู่นะครับๆ

ลองเข้ามาดูในเฟสของผมละ กัน ถ้าขาดสิ่งไหน ที่ผม พอช่วยเหลือได้

ก็ลองติดต่อ 0-8-9-5-4-3-1-5-5-4 พอต ครับ ได้ตลอดนะ

ยินดีช่วยตามหาของให้พี่ๆ ทุกคน ( ถ้าผมว่างนะ ^ ^ )

ลองกด ดู http://www.facebook.com/media/set/?s...9528328&type=1
    อยู่แถวฉะเชิงเทรา-บางปะกง นัดดูของใกล้ๆำได้ครับ

Toyota RN Club Thailand
    เวปบอร์ดของคนรัก Toyota RN http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=334

Bookmarks