---> ขี่รถเตอร์ไซด์รันอิน ชิว..ชิว.. สไตล์ทีมงาน BMW Gangster Thailand <---

ชื่อกระทู้: ---> ขี่รถเตอร์ไซด์รันอิน ชิว..ชิว.. สไตล์ทีมงาน BMW Gangster Thailand <---

มาตรฐาน ---> ขี่รถเตอร์ไซด์รันอิน ชิว..ชิว.. สไตล์ทีมงาน BMW Gangster Thailand <---

ทริปนี้ตั้งใจกันเอาไว้ว่าจะไปขี่รถรันอินต้อนรับกับ ราคาน้ำมันที่กำลังลงพอดี กันที่เขื่อนแก่งกระจาน
    แต่เนื่องด้วยปัญหารุมเร้าต่างๆ เกือบจะทำให้ทริปนี้ต้องล่ม แต่ถึงยังไงมันก็ไม่สามารถทำให้พวกเราหยุดการเดินทาง ครั้งนี้ได้
    พวกเราจึงเปลี่ยนโปรแกรมการเดินทางกันใหม่โดยมุ่งหน้ าไปขี่รถเล่น สนองตัณหา กันที่อัมพวาแทน

ดาวน์โหลดรูปทั้งหมดคลิ๊กที่ลิงค์ข้างล่างนี้ได้เลยน ะตรับ ผม Zip และฝากไฟล์เอาไว้เรียบร้อยแล้ว

Download คลิกที่นี่

1#รูปท่านประธานดิเรก ตอนมารับกระผมที่หน้าบ้าน เพื่อไปเป็นตากล้องจำเป็น...อิอิอิ+

2#เมื่อสมาชิกมากันพร้อมหน้าพร้อมตาก็ชักภาพเป็นที่ระท ึก..เฮ้ย!..ระลึก...กันหน่อย 555+

โดยสมาชิกที่ร่วมทริปในครั้งนี้มี

3#เสี่ยเกริก_ท่าพระจันทร์

4#พี่เอ๋_Oakley

5#พี่บอย_BKK

6#พี่ดิเรก_สเปรย์สด!

7#เมื่อเติมน้ำมันรถกันเสร็จ..พี่เอ๋_Oakley ก็บอกให้เดินหน้า เตรียมตัวลุย!...555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eak_khanak : 14-10-2012 เมื่อ 20:01
    The goal of riding a motorcycle is not a speed. But it is the friendship between the travel more.

มาตรฐาน ---> ขี่รถเตอร์ไซด์รันอิน ชิว..ชิว.. สไตล์ทีมงาน BMW Gangster Thailand <---

ลุย!..ลุย!..ลุย!..ยาวไปพี่ทิด...555+

8#ตัดภาพมาอีกที ก็มาพบกับบั้นท้ายงามๆ บนอาน DENFELD เจ้าห้าแรงขาวๆอวบๆ ของพี่บอย_BKK. ^_^

9#จากนั้นก็ตามมาด้วยเสี่ยเกริกท่าพระจันทร์ วันนี้เสี่ยแกมากับอาร์ 69 ขี่แบบ ชิว..ชิว.. รันอินไปเรื่อยๆ...555+

10#แล้วก็ตามมาด้วยพี่เอ๋_หน้ามนคนมันเท่ห์ บนอาน อาร์ 51/3 บอกได้คำเดียวเลยว่า ดุมเต็มคันนี้ มันช่างโก้เสียจริงๆ...555+

11#เต็มๆ..ตา.. กับเสี่ยเกริก_ท่าพระจันทร์ บ่ะ..บ่ะ..แบบ..ว่า..ลมมันเย็น..อ่ะ...อิอิอิ+

12#แล้วพี่บอยก็ขี่รถจี้ ตามมาติดๆ ชนิดไม่ยอมให้ห่างเฟรม ตากล้อง_คนไม่หล่อ..แต่ขอให้ห่อกลับบ้าน... จึงได้ชักภาพงามๆเอาไว้...อิอิิอิ+

ปล.ห่อกลับไปแล้วไม่รู้ว่าจะเอาไปกินหรือไปทิ้งนะ... 555+

13#แล้วก็ตามมาด้วยพี่เอ๋_Oakley บนเจ้าม้าป่าจอมพยศ อาร์ 51/3 งานนี้พี่เอ๋ ถึงกับเอ่ยปากออกมาเลยว่า..อู๊ย!..อ่าร์!..โอ๊ว!..โอ ้ยย!..แบบว่ามัน คันหูไม่รู้เป็นอะไร!...555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eak_khanak : 14-10-2012 เมื่อ 20:00 เหตุผล: ---> ขี่รถเตอร์ไซด์รันอิน ชิว..ชิว.. สไตล์ทีมงาน BMW Gangster Thailand <---
    The goal of riding a motorcycle is not a speed. But it is the friendship between the travel more.

Member เรก6เเรง's Avatar
    สถานที่
    ฺBMW GANGSTER THAILAND
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยังไม่หายคัน เท่าไหร่

หลังทริป นี้ คงตกมีทริปจัด หนัก ก่อน ธันวา น้ะครับ พี่น้องครับ ไม่ต้อง ซุ่ม โมกันมาก ยังไง ก้อถึงจุดหมายพร้อมกัน
    BMW STATION C&C SERVICE MODIFY AND PARTS CLASSIC AND CUSTOM
    https://www.facebook.com/pages/Bmw-S...6550?pnref=lhc

รถ Run ไปแล้ว แต่อารมณ์ยัง In ไม่พอ ต้องขออีกซักทริป.....อย่าแรงกันมากนะครับพี่ ๆ ....
    รับจัดหาอะไหล่ Bmw ...สนใจโทรสอบถามได้ครับ 081 4677456 Boy..Bkk..

รถสวยทุกคันครับ โดยเฉพาะ R51/3 สวยจริงๆ

R69 พี่เกริกก็แจ่มครับ

ปล.ถามนิดสิครับ เวลาเติมน้ำมันเีนี่ยเราำไม่ต้องดับเครื่องใช่ไหมครั บ เห็นทุกคนไม่ลงรถเลย
    (ไม่ทราบจริงๆนะครับถึงได้ถาม)

Junior Member pkrirk's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปหน้า 2 oct วัดพระพุทธบาทน้ำพุ. ลพบุรี

รถใครกำลังโมอยู่ก็ต้องรีบแล้วนะจ๊ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ isis_isis อ่านข้อความ
    รถสวยทุกคันครับ โดยเฉพาะ R51/3 สวยจริงๆ

R69 พี่เกริกก็แจ่มครับ

ปล.ถามนิดสิครับ เวลาเติมน้ำมันเีนี่ยเราำไม่ต้องดับเครื่องใช่ไหมครั บ เห็นทุกคนไม่ลงรถเลย
    (ไม่ทราบจริงๆนะครับถึงได้ถาม)
    ผมขอตอบคำถามคุณ isis_isis แทนเสี่ยเกริก นะครับว่า ไม่ดับเครื่องครับ

เชิญรับชมภาพกันต่อได้เลยครับ

14#พอเราขี่มาได้สักพักก็เกิดอาการสับสนกับเส้นทางนิดหน ่อย เลยจอดรอกันเพื่อที่จะได้เดินทางไปต่อพร้อมๆกัน

15#แอ็คชั่นเท่ห์ๆอีกมุม สำหรับท่านประธานทีมงานพลังหนุ่ม ไม่รู้ว่าพี่เขาเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงทำไม สงสัยอาจเป็นไปได้ว่าพี่เขาอาจจะคันหู...555+

16#และแล้ว เมื่อชายเปลี่ยวสองคนมาเจอกัน บอกได้คำเดียวเลยว่า มันส์ พ่ะ ย่ะ ค่ะ...อิอิอิ+

17#จอดรอได้สักพัก พี่บอยกับพี่เอ๋ ก็ตามเจอกันตรงจุดนัดหมาย เพื่อนไปหาของทะเล สด..สด.. คาว..คาว.. ขาว..ขาว.. อวบ..อวบ.. รับประทานกัน...อิอิอิ+

18#แล้วก็มาถึงร้านอาหารที่เสี่ยเกริกแกแนะนำและพาพวกเร ามาชิมในทริปนี้

19#กระผมขอบอกว่าร้านนี้สุโค่ย! มากๆ กุ้งเป็นกุ้ง ปูเป็นปู หอยเป็นหอยยย... อร่อยมากแค่ไหนดูได้จากสีหน้าคนรับประทาน..555+

ปล.อาหารมื้อนี้ต้องขอขอบคุณเสี่ยเกริกมากๆ ที่เป็นเจ้ามือเลี้ยงพวกเราชาวคณะจนอิ่มแป้

20#หลังจากพวกเรารับประทานอาหารกันจนอิ่มหน่ำสำราญแล้วพ วกเราก็มุ่งหน้าตรงสู่ตลาดน้ำอัมพวา ขอบอกงานนี้พลังเหลือเฟือ เพราะพวกเรากินหอยเข้าไปจึงได้แรงดี! แต่ถ้ากิน ห... อันนี้จะทำให้แรงถอย!..คริ..คริ..คริ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eak_khanak : 05-10-2011 เมื่อ 10:36

ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบให้หายกระจ่าง

รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ isis_isis อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบให้หายกระจ่าง

รอติดตามตอนต่อไปนะครับ
    เชิญรับชมกันต่อได้เลยครับ

21#รถคันแรกที่กระโจนออกมาจากร้านก็คือ R51/3 ของพี่เอ๋ กระโดดออกมาแบบม้าศึกที่กำลังคึกคัก เพราะเสพ.. ซีฟู๊ด เข้าไปหลาย รถเลยพุ่ง ปี๊ด พุ่ง ปี๊ด..555+

22#แล้วก็ตามมาติดๆด้วยเสี่ยเกริก ท่าพระจันทร์ กับแอ็คชั่นเท่ห์ๆบนอาน R69 โมเต็มแบบชนิดสอดใส้คาราเมล..คริ..คริ..คริ..

23#ส่วนสมาชิกท่านสุดท้ายคือพี่บอย BKK ที่จี้มาติดๆชนิดหายใจรดต้นคอกันเลย งานนี้พี่บอยถึงกับยกนิ้วโป้ง บ่ะ..บ่ะ..แบบ.. ว่ามันส์ พะ ย่ะ ค่ะ...555+

24#ตัดภาพมาอีกทีเราก็มาถึงตลาดน้ำอัมพวากันแล้ว เห็นมุมมันได้ กระผมเลยบรรจงกดชัตเตอร์เบาๆ จึงได้ภาพออกมายังที่เห็น สมาชิกท่านแรกที่เรียงลำดับเข้ามาไม่ใช่คนอื่นไกลที่ ไหน ท่านผู้นั้นก็คือลูกพี่ผมเอง ท่านประธานดิเรก สเปร์ยสด!...อิอิอิ+

25#สมาชิกท่านต่อไปคือ พี่เกริก ท่าพระจันทร์

26#แล้วก็ตามมาด้วยพี่บอย BKK.

27#ส่วนสมาชิกท่านสุดท้ายก็คือพี่เอ๋ Oakley
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eak_khanak : 05-10-2011 เมื่อ 10:37

Bookmarks