ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ(รุ่นอะไร)

ชื่อกระทู้: ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ(รุ่นอะไร)

มาตรฐาน ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ(รุ่นอะไร)

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน

ผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ แต่แอบชอบมานานแล้ว
    พอดีมีโอกาสไปเยื่ยมรุ่นพี่ที่บ้าน เห็นรถคลาสสิกสวยดี เลยลองจีบๆพี่เค้าเล่นๆ
    เลยมาลองตั้งกระทู้ถามทุกท่านดูว่า คันสีแดงด้านหน้ารุ่นอะไรครับ ที่ถังน้ำมันมันเขียน 90
    ผมว่าหุ่นมันกำลังดีน่าขี่ดี อีกคันที่คลุมผ้าไม่ไหวครับ ดูท่าจะหนักมาก

รบกวนด้วยนะครับ

สมยศ.

รูป รูป      

Senior Member nongc100's Avatar
    สถานที่
    hankha classic club
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชายกลาง อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ทุกๆท่าน

ผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ แต่แอบชอบมานานแล้ว
    พอดีมีโอกาสไปเยื่ยมรุ่นพี่ที่บ้าน เห็นรถคลาสสิกสวยดี เลยลองจีบๆพี่เค้าเล่นๆ
    เลยมาลองตั้งกระทู้ถามทุกท่านดูว่า คันสีแดงด้านหน้ารุ่นอะไรครับ ที่ถังน้ำมันมันเขียน 90
    ผมว่าหุ่นมันกำลังดีน่าขี่ดี อีกคันที่คลุมผ้าไม่ไหวครับ ดูท่าจะหนักมาก

รบกวนด้วยนะครับ

สมยศ.
    Honda s 90 ครับ
    แรงด้วยตัง พังด้วยมือ

ส่งของมาที่ นาย ภาณุพงศ์ กิตติราษฎร์
    32 ม.5 ต.บ้านเชี่ยน อ.หันคา จ.ชัยนาท 17130
    โทรมาที่ 0801157146 กรุณาอย่าเรียกพี่ เรียกคุณโหน่งเฉยๆพอครับ

เลขบัญชี 9802-758-752
    ชื่อ บัญชี นาย ภาณุพงศ์ กิตติราษฎร์
    ธ.กรุงไทย สาขามหาวิทยาลัยราชภัฎนครสวรรค์

โอนแล้วจะโทรบอก

Say it's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

s 90 sport ฟันธงครับ

มาตรฐาน ..

ขอขอบคุณทุกท่านมา กระจ่างเลย ผมลองเอาไปหาดูใน กูเกิลแล้ว มีหลายแบบนี่ครับ แต่ใจชอบสีดำมากกว่า

เย็นนี้จะไปเอามาลองขี่ดู เจ้าของอนุญาตแล้ว

สมยศ.

ว่าง ๆ ฝากเปิดผ้าคลุมคันข้างหลังให้ชมหน่อยนะครับ
    เห็นแค่ช่วงหน้าก็รู้ว่าไม่ธรรมดาแน่ ๆ
    รักซู.....ห่วงหมู....เอ็นดูป๊อบ

มือใหม่อยากเจ็บ...ตัวกับรถเก่า
    เขาว่าคนขี่รถเก่า ขี้เก็ก...พี่ว่าจริงป่าว
    ขายของกำไรมากแค่ไหน...มิตรภาพก็น้อยลงเท่านั้น

Bookmarks