ขอความเห็นหน่อยครับเกี่ยวกับมาสด้าหัวโหนก 1400 - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขอความเห็นหน่อยครับเกี่ยวกับมาสด้าหัวโหนก 1400

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

พี่บอยค๊าบ พี่บอยจองโหนกๆ งั้นน้องขอจองโคกแล้วกัน เห็นน้ำท่วมน้องขออยู่บนโคกแล้วกัน555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    น้องบอยชอบที่สุดเลยครับพี่เต้..โหนกๆๆอ่ะช๊อบชอบอิอ ิ

มาเหอะครับมาสด้าแค่นำพา

ตอนนี้อีเขียวหม้อผุตายสนิทเลย55+

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    พี่บอยค๊าบ พี่บอยจองโหนกๆ งั้นน้องขอจองโคกแล้วกัน เห็นน้ำท่วมน้องขออยู่บนโคกแล้วกัน555
    แหม่พี่หมอนี้ถ้าไม่กลัวใบแดงนะ น้องจะปีนภูเขารอดูมันซะเลย...อุ๊บ!

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ

ฮะ..อะไรนะพี่หมอจองน้อง เชอรี่ สามโคก เหรอครับปลัดพี่โอ...เสียวๆใบแดงง่ะ - -" (ด้วยความเคารพ)

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    แหม่พี่หมอนี้ถ้าไม่กลัวใบแดงนะ น้องจะปีนภูเขารอดูมันซะเลย...อุ๊บ!
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ฮะ..อะไรนะพี่หมอจองน้อง เชอรี่ สามโคก เหรอครับปลัดพี่โอ...เสียวๆใบแดงง่ะ - -" (ด้วยความเคารพ)
    กระทู้นี้ก็สุดๆ แยกๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    กระทู้นี้ก็สุดๆ แยกๆๆๆๆๆๆๆๆ

แว๊กกกกกก.....มาต่อไม่ทัน ไปดีกว่า 55555555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    น้องบอยชอบที่สุดเลยครับพี่เต้..โหนกๆๆอ่ะช๊อบชอบอิอ ิ

มาเหอะครับมาสด้าแค่นำพา

ตอนนี้อีเขียวหม้อผุตายสนิทเลย55+

อยากได้โหนกๆพี่บอยก็ไปเขาค้อซิ จะเอาโหนกไหนอะพี่ 55555555+

พวกเราคือหัวใจ มาสด้า ครับ
    Parn no school today pattaya

Senior Member b-boyza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมก็มาสด้าแฟมมีเลียหัวโหนกครับ

จะคาสิคหรือ เรดโท หรือจะเรดซื่ง ก็ได้ทั้งนั้นครับรุ่นนี่

พี่ๆในนี้เป็นกันเองมากครับ
    แอดเฟสบุคมาคุยกันได้ที่นี่นะครับ
    หรือจะทางE-MAILก็ได้ครับ
    อยากรู้จักน้อง เก๋า หรือดูรูปรายละเอียดต่างๆ ของน้องเก๋าเชิญนะครับ

Junior Member b.sound's Avatar
    สถานที่
    งง?ซิสาด
    ขอบคุณ
    0

ขนาดผมรถใหม่กว่า ผมยังอยากขอสติ๊กเกอร์มาติดเพื่ออยู่ในบ้านมาสด้าเลย รู้สึกอบอุ่น ^_^ (มาสด้าคันที่2 ครับ)
    Name:  SDC11172.jpg
Views: 1878
Size:  59.0 KB
    Name:  SDC11174.jpg
Views: 2172
Size:  53.3 KB
    อันนี้คันแรกครับ
    Name:  SDC11141.jpg
Views: 9626
Size:  42.6 KB
    รักมาสด้ามากๆครับเด่วจะมีคันที่ 3-4 ตามมา

c23"เหยียบเบรกคิดถึงเมีย เข้าเกียคิดถึงเธอ"c23

MAZDA ชลบุรี''ยินดีต้อนรับตอนรับ''รถเก่าทุกรุ่น เข้ากลุ่ม''งง?ซิสาด'' อย่างพี่น้องกันครับ

ขแขอบคุณสำหรับทุกเสียงกำลังใจของพี่ๆทุกท่านด้วยครั บที่ให้การต้อนรับเพื่อนผมเป็นอย่างดี ล่าสุดฟังสมาชิกท่านนี้เล่ามาแล้วผมจี๊ดยังไม่หายเลย ว่า มีคนขับมาสด้าคลาสสิครุ่นหนึ่งใน จ.ชลบุรี 1 ท่านไม่ทราบว่าอยู่กลุ่มใดหรือเป็นหนึ่งในสมาชิกเราห รือเปล่า เพื่อนผมอยากเข้ากลุ่มกับคนขับมาสด้าคนนั้นด้วยจึงถา มเค้าว่า ผมมีมาสด้า 1400 หัวโหนกเนี่ยผมสามารถเข้ากลุ่มได้ไหมครับ แต่เสียงตอบรับมาว่ารุ่นเนี๊ยะเค้าไม่เล่นกันแล้ว โห....พูดแบบนี้เลย ดีนะที่ยังไม่รู้ว่าเค้าเป็นใคร ใช้รถรุ่นอะไร ถ้าเค้าใช้มาสด้าตระกูลใดก็ที่เป็นแฟมิเลียแล้วมาดูถ ูก 1400 รุ่นนี้ผมอยากจะสวนจังเลยครับ ว่า คุณบอกว่ารุ่นนี้เค้าไม่เล่นกันแล้วคุณเล่นทำ....... ..อะไร แต่ถ้ารุ่นอื่นก็แล้วไป ผมว่าพี่เ้ค้าโชคดีที่ได้มาเจอพวกเรา ในความคิดตัวผมเองนั้นนะพี่ ต่อให้เค้าจะขับโครโนส ขับ 323 ขับB2500 ยันRx ทั้งหลาย ถึงรุ่นอาจจะใหม่แต่ยังไงทุกคนที่ใช้รถรุ่นนี้ก็มีหั วใจเป็นมาสด้าเช่นเดียวกับพวกเราครับ

Senior Member aeroflex's Avatar
    สถานที่
    งง?ซิสาด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krissada_mazda 1300 อ่านข้อความ
    ขแขอบคุณสำหรับทุกเสียงกำลังใจของพี่ๆทุกท่านด้วยครั บที่ให้การต้อนรับเพื่อนผมเป็นอย่างดี ล่าสุดฟังสมาชิกท่านนี้เล่ามาแล้วผมจี๊ดยังไม่หายเลย ว่า มีคนขับมาสด้าคลาสสิครุ่นหนึ่งใน จ.ชลบุรี 1 ท่านไม่ทราบว่าอยู่กลุ่มใดหรือเป็นหนึ่งในสมาชิกเราห รือเปล่า เพื่อนผมอยากเข้ากลุ่มกับคนขับมาสด้าคนนั้นด้วยจึงถา มเค้าว่า ผมมีมาสด้า 1400 หัวโหนกเนี่ยผมสามารถเข้ากลุ่มได้ไหมครับ แต่เสียงตอบรับมาว่ารุ่นเนี๊ยะเค้าไม่เล่นกันแล้ว โห....พูดแบบนี้เลย ดีนะที่ยังไม่รู้ว่าเค้าเป็นใคร ใช้รถรุ่นอะไร ถ้าเค้าใช้มาสด้าตระกูลใดก็ที่เป็นแฟมิเลียแล้วมาดูถ ูก 1400 รุ่นนี้ผมอยากจะสวนจังเลยครับ ว่า คุณบอกว่ารุ่นนี้เค้าไม่เล่นกันแล้วคุณเล่นทำ....... ..อะไร แต่ถ้ารุ่นอื่นก็แล้วไป ผมว่าพี่เ้ค้าโชคดีที่ได้มาเจอพวกเรา ในความคิดตัวผมเองนั้นนะพี่ ต่อให้เค้าจะขับโครโนส ขับ 323 ขับB2500 ยันRx ทั้งหลาย ถึงรุ่นอาจจะใหม่แต่ยังไงทุกคนที่ใช้รถรุ่นนี้ก็มีหั วใจเป็นมาสด้าเช่นเดียวกับพวกเราครับ
    โหดร้ายมาว่า 1400ได้อยากไร
    c23"เหยียบเบรกคิดถึงเมีย เข้าเกียคิดถึงเธอ"c23

Senior Member 087684's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าเป็นเรื่องธรรมดาหนะครับ ก้แค่รูปทรงไม่เหมือนเฉยๆแต่ผมก้อยังเห็นคนทั่วๆไปเข าใช้กันมากมาย
    ไม่เห็นจะมีใครเขาเลิกใช้เลยอะ ท่าเลิกใช้ก้อดีผมจะได้ใช้คนเดียวไม่เหมือนใครอิอิอิ
    ผมชอบของแปลก คริคริ

Senior Member b-boyza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 087684 อ่านข้อความ
    ผมว่าเป็นเรื่องธรรมดาหนะครับ ก้แค่รูปทรงไม่เหมือนเฉยๆแต่ผมก้อยังเห็นคนทั่วๆไปเข าใช้กันมากมาย
    ไม่เห็นจะมีใครเขาเลิกใช้เลยอะ ท่าเลิกใช้ก้อดีผมจะได้ใช้คนเดียวไม่เหมือนใครอิอิอิ
    ผมชอบของแปลก คริคริ
    กดlike เลยครับพี่t หัวโหนกแต่งแนวJDM ก็ สวยครับ คอนเฟริม เอารถผมเป็นแนวทางก็ได้ อิอิ สิ้นปีนี้จะจัดชุดใหญ่แล้วจะมาให้ชมครับ
    แอดเฟสบุคมาคุยกันได้ที่นี่นะครับ
    หรือจะทางE-MAILก็ได้ครับ
    อยากรู้จักน้อง เก๋า หรือดูรูปรายละเอียดต่างๆ ของน้องเก๋าเชิญนะครับ

Senior Member 087684's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b-boyza อ่านข้อความ
    กดlike เลยครับพี่t หัวโหนกแต่งแนวJDM ก็ สวยครับ คอนเฟริม เอารถผมเป็นแนวทางก็ได้ อิอิ สิ้นปีนี้จะจัดชุดใหญ่แล้วจะมาให้ชมครับ
    555 จัดไปเลย น้อง บอย รอชมน้องเก๋า อยู่ครับ อิอิแล้วเจอกันนะครับ

Bookmarks