กระทู้หลักอยู่ใน Overclockzone นะครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1370713

Dr.Martens SAXON 939 6 EYES / BROWS
Price : 2,000.- (พร้อมส่ง EMS ด่วนพิเศษ)
Size : 6 (36-37) / MADE IN ENGLAND / NO BOX / Real

บอกได้เลยว่าสำหรับผู้หญิงมาแล้วครับไม่ต้องน้อยใจกั นไปบอกได้เลยว่าหายากมากสำหรับเบอร์เล็กๆและสภาพน้อง ๆมือ 1 มากๆหนังสวยนิ่มสบายเท้าปั้มข้างชัดๆกันเลยพื้นเต็มๆ ตราไก่สีทองต้นตำหรับขอบนุ่มไม่มีย้วยสภาพสวยมากๆครั บตามภาพกันไปเลยมีแฟนซื้อให้แฟนใส่ได้นะครับ ความยาวแนะนำ 22-23 cm หมายถึงความยาวเท้านะครับสาวๆ

Dr.Martens 1490 8 EYES / BLUE NAYV
Price : 2,000.- (พร้อมส่ง EMS ด่วนพิเศษ)
Size : 10 (43-44) / MADE IN ENGLAND / NO BOX / Real

คู่นี้อีกคู่ครับที่หายากสี BLUE NAYV หรือฟ้าน้ำทะเลนั่นเองเบอร์กำลังสวยมีปั้มข้างหนังเง า+ด้วยลงไขปลาวาฬเรียบร้อยแล้วสภาพถือว่าดีมากๆครับห น้ารองเท้ามีถลอกนิดๆหน่อยตามสภาพรูปครับข้างซ้ายตรง หัวส่วนพื้นมีแหว่งไปตามภาพแต่ใส่ก็มองไม่เห็นครับเด ิมๆทั้งคู่ครับสภาพดีมากๆปั้มข้างหายากแล้วครับของจร ิงรับรองว่าสวยกว่าในภาพมากๆครับรอยต่างๆเดินออกแดดไ ม่เห็นแน่นอนแล้วสีรองเท้าตอนโดนแดดจะเข้มสวยเลยครับ เหมาะสำหรับเท้ายาวประมาน 30.5-31 cm.

เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน