ต้องการขายของเก่า เหมายกชุด

ชื่อกระทู้: ต้องการขายของเก่า เหมายกชุด

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Cool ต้องการขายของเก่า เหมายกชุด

สวัดดีครับ ต้องการขายของเก่าที่บ้านครับ ราคาถูกราคาเหมายกชุดทั้งสองตู้ ให้หมดครับทั้งตุ้ทั้ง2ตู้สมัยรัชกาลที่5 ครับ100,000 บาทครับ อยากให้มาดูของที่บ้านเรยครับท่าถูกใจก็รับไปดูแลต่อ ได้เรยครับผม เจ้าของขายเองครับ ที่บ้านยังมีของเก่าพวกโองเก่าอีกนิสหน่อยครับท่าซื้ อชุดนี้จะแถมให้หมดเรยครับรับลองว่าคุ้มครับผม อยากขายครับ ขอบคุณครับ สามารถขอดูภาพเพิ่มเติมก่อน ตัดสินใจมาดูที่บ้านได้ครับผม ขอบคุณครับ ติดต่อ087-499-5940 ครับบ (เอ็กซ์ครับx) เชิญมาดูก่อนได้ครับ ของราคาถูกแน่นอนครับ
    อยู่แถวพระรามสองครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hang5555 : 19-10-2011 เมื่อ 18:05 เหตุผล: ไม่มีเวลาดูแลครับ

Bookmarks