ขอลบกระทู้ ที่ไม่เกี่ยวกับการเดินทางออกครับ เนื่องจากมีกระทู้ไม่ตรงตามบอร์ดจำนวนมาก

ชื่อกระทู้: ขอลบกระทู้ ที่ไม่เกี่ยวกับการเดินทางออกครับ เนื่องจากมีกระทู้ไม่ตรงตามบอร์ดจำนวนมาก

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

Exclamation ขอลบกระทู้ ที่ไม่เกี่ยวกับการเดินทางออกครับ เนื่องจากมีกระทู้ไม่ตรงตามบอร์ดจำนวนมาก

ขอลบกระทู้ ที่ไม่เกี่ยวกับการเดินทางออกครับ เนื่องจากมีกระทู้ไม่ตรงตามบอร์ดจำนวนมาก เช่น ข่าวงาน หรือ เรื่องทั่วไป คุยในบอร์ดอื่นนะครับ

Senior Member tumkdboy's Avatar
    สถานที่
    เหนือเมฆกลางดง
    ขอบคุณ
    0

รับทราบคับ
    เหนือเมฆ คลาสสิค กลางดง มาช้วยกันทำให้สังคมคลาสสิคของพวกเราดียิ่งๆขึ้นกัน

แจ้งลบกระทู้ ทั้งหมด3กระทู้คือ1. ช.ช้างดำวงโซคูลไมา่มาเล่นในงาน ชนกับเจแปน บอร์ด honda classsic 2.ช.ช้างดำครั้งที่2วงโซคูลไม่มา บอร์ด บันทึกนักเดินทาง 3.ช.ช้างดำหลอกโซคูลไม่มาเล่นในงาน บอร์ด ตากสิน คลาสสิค ซึ่งการลงกระทู้ทั้งหมดนี้ทำให้ชมรมรถโบราณช.ช้างดำค ลาสสิค คลับ นครสวรรค์ เสียหายรบกวนเจ้าของเว็บไซค์ลบให้ด้วยคับ ขอบคุณครับ ช.ช้างดำคลาสสิค คลับ นครสวรรค์

ขอแจ้งลบกระทู้ครั้งที่ 2 ทั้งหมด3กระทู้ กระทู้ชื่อ วงโซคูลรับงานซ้อน2ที่ไม่มาเล่นงานช.ช้างดำครั้งที่2 ทั้งหมด3บอร์ด คือ 1.บอร์ด suzuki.kawasaki 2.บอร์ด scooter.vespa.lambretta 3.honda classic ซึ้งกระทู้ทั้งหมดนี้ทำให้ชมรมรถโบราณช.ช้างดำ คลาสสิคคลับ นครสวรรค์ เสียหายรบกวนเจ้าของเว็บไซค์มาสเตอร์ลบให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ ช.ช้างดำคลาสสิค คลับ นครสวรรค์

Bookmarks