สุดยอดตัวแต่ง new vespa gtv 300. Style sport advance.

ชื่อกระทู้: สุดยอดตัวแต่ง new vespa gtv 300. Style sport advance.

มาตรฐาน สุดยอดตัวแต่ง new vespa gtv 300. Style sport advance.

สุดยอดตัวแต่ง NEW VESPA GTV 300. STYLE SPORT ADVANCE. BY LIKITRACING อีก1ผลงานจากทางร้านให้ทุกท่านได้ชม ก่อนอื่นต้องขอบคุณคุณต้น เจ้าของรถด้วยน่ะครับ ใจดีใจถึง ขอมาเราจัดให้ เสียเงินแล้วต้องคุ้มค่า ทุกอย่างต้องชัดเจน รายละเอียดแต่ละจุด อะไหล่แต่งแต่ละชิ้นผ่านการตกแต่งอย่างพิถีพิถัณ และคำนึงถึงการใช้งานในชีวิตประจำวันได้จริง ไม่ใช่สวยอย่างเดียว เพราะราคาค่าตัวของรถถือว่าสูงมาก การจะตัดต่อเชื่อมจุดโน้นทีจุดนี้ทีถือว่าต้องคิดหนั กมาก หลีกเลี่ยงการดัดแปลงเปลี่ยนแปลงของตัวรถให้มากที่สุ ด

เตรียมรับชมได้แล้วครับกับ NEW VESPA GTV 300. STYLE SPORT ADVANCE. พร้มรายละเอียดการตกแต่ง

Front (ระบบเบรคหน้า ชุดเต็ม)
    1.Master Galespeed TOP
    2. สวิตไฟเบรค Brembo
    3. สายกระปุก Earl's
    4. กระปุก Brembo
    5.สายเบรคGood RIDGE 40'' (นิ้ว)
    6. หัวปัก3สี 90'' Earl's
    7. หัวปัก3สี 45'' Earl's
    8. หัว ปันโจ Earl's 2ตัว
    9. น็อต Good RIDGEน้ำมันเบรค
    10. ปั้ม 4 POT Rracing BRAMBO
    11. จานเบรค Braking made in italy
    12. ขาจับปั้ม หน้า + น็อตดาวกันขโมย
    13 ชุดน็อตดาว กัน ขโมย
    Rear (ระบบเบรค ชุดเต็ม)
    14.Mrster Galespeed TOP
    15. สวิตไฟเบรค Brembo
    16. สายกระปุก Earl's
    17. กระปุก Brembo 1
    18. สายเบรค Earl's 70'' (นิ้ว)
    19. หัวปัก3สี 90'' Earl's
    20. หัวปัก3สี 45'' Earl's
    21. หัว ปันโจ Earl's 2ตัว
    22. หัวต่อ PIOT
    23. ปั้มหลัง Racing GP 2 POT
    24 . จานเบรค Braking made in italy
    25. ขาจับปั้ม หลัง + น็อต
    26. ชุดน็อตดาว กัน ขโมย
    27. ฝากระปุกปั้มเบรค ant lion สีเทา2ชิ้น

28. ประกับ Active Type III แท้
    29. สายเร่ง เป็นสายถักแต่งสีขาว
    30. ปลอกแฮนด์ DCR นำเข้า
    31. นวมเบรค ARITE italy
    33. ประกับสวิต start Domino พร้อมสวิตช์off-run
    34. สวิตไฟ Dominoด้านซ้าย
    35. หูกระจก Napoleon 2
    36. หุ้ม สติกเกอร์ Carbam
    37. จุ้มลม Malossy
    38.ท่อแต่งไทเทเนียม LEO VINCE GP PRO คอท่อสร้างขึ้นใหม่
    39.โช๊คอัพหน้า BITUBOตรงรุ่น
    40.โช๊คอัพหลังคู่ BITUBOตรงรุ่น

รายละเอียดค่อนข้างชัดเจน สนใจติดต่อสอบถามได้น่ะครับ 0895589552 บาส likitracingครับ

รูป รูป      

มาตรฐาน Likitracing shop

ภูมิใจนำเสนอสวยงามมากๆ หรูหรามีสไตล์เอกลักษณ์ของเวสป้าเหมือนแต่ดั้งเดิม

รูป รูป      

ชุดเบรค ชุดเต็ม สยบความแรงระดับ 300cc .อยู่เลย

รูป รูป      

ภาพสุดท้าย new vespa gtv300cc. คันนี้ สมบูรณ์แบบมากครับ ขับใช้งานก็ดีเยี่ยม ถ้าว่าเป็นความภาคภูมิใจของผมเลยคันหนึ่ง

รูป รูป  

Senior Member non sense's Avatar
    ขอบคุณ
    1

Thep

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

งามๆ คัฟ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้น.มทบ24 อ่านข้อความ
    งามๆ คัฟ
    ขอบคุณครับ

Senior Member Immortal_rock's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เต็ม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Immortal_rock อ่านข้อความ
    เต็ม
    ขอบคุณน่ะครับ

Senior Member non sense's Avatar
    ขอบคุณ
    1

รวมคันนี้ราคาทั้งสิ้นเท่าไรครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ non sense อ่านข้อความ
    รวมคันนี้ราคาทั้งสิ้นเท่าไรครับ
    คันนี้ตัวรถ 345000บาทครับ เป็นตัวlimitedเช่นกันใหม่ล้าสุดมีไม่กี่คันในบ้านเร าครับ ทะเบียนแท้ ถูกต้องตามกฏหมาย ส่วนของแต่งทั้งหมดประมาณ 3XX,XXX กว่าๆ
    เป็นรถที่ขับดีมากสำหรับเครื่อง 300CC.กับสุดยอดระบบเบรคตัวTop lineทั้งชุดหน้า-หลัง

รูปเพิ่มครับ

รูป รูป    

Bookmarks