ผมขอเรียนให้ black sheep จําแลงทราบคับ

ชื่อกระทู้: ผมขอเรียนให้ black sheep จําแลงทราบคับ

Member Red sheep's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมขอเรียนให้ black sheep จําแลงทราบคับ

เนื่องจากมีแกะย้อมสีที่เคยเป็นแกะดํามาก่อนหาว่าแกะ ดําดีแต่เมาแล้วขี่รถซิ่งกันเวลาอยากไปออกทริปก้อไม่ มีใครไป
    ผมขอถามคนที่พูดหน่อยคับ ว่าตอนที่คุณเข้ามาแล้วคุณอึดอัดทําไมคุณไม่ไปเสียล่ ะคับหรือว่าไม่มีที่ไปคับ แกะดําไม่เคยบังคับให้ใครต้องอยู่คับ
    แกะดําก่อนที่คุณจะมาพวกเราก้อเป็นอย่างนี้อยู่ก่อนแ ล้วเจอกันก้อเมาเป็นเรื่องปกติ แล้วขับรถซิ่งผมว่าผมก้อขับนะ แต่พอพักหลังหลังจากที่ผมได้
    โพสท์เรื่องขับรถผมก้อพยายามขับให้สุภาพนะอาจจะมีบาง วันที่ขับเร็วเพราะรีบไปทํางานคับเพราะผมเป็นลูกจ้าง คับ และ เพราะผมเป็นลูกจ้างคับพวกเราจึงไม่ค่อยได้ออกทริปกัน ซักเท่าไหร่ ซึ่งมันต่างจากพวกคุณที่มีธุระกิจเป็นของตัวเอง เราจึงต้องอาศัยนัดมาเมากันนี่แหละถึงได้เจอกัน
    แต่ผมดีใจนะที่คุณไปซะ แล้วอย่าไปทําแบบนี้กับกลุ่มที่คุณอยู่ละเพราะมันไม่ ใช่วิถีของลูกผู้ชายคับ
    ผมขอประกาศไว้นะที่นี้ถึงผมจะเหลือคนสุดท้ายผมก้อจะเ ป็น black sheep ตัวสุดท้ายอย่างไม่อายใคร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Red sheep อ่านข้อความ
    เนื่องจากมีแกะย้อมสีที่เคยเป็นแกะดํามาก่อนหาว่าแกะ ดําดีแต่เมาแล้วขี่รถซิ่งกันเวลาอยากไปออกทริปก้อไม่ มีใครไป
    ผมขอถามคนที่พูดหน่อยคับ ว่าตอนที่คุณเข้ามาแล้วคุณอึดอัดทําไมคุณไม่ไปเสียล่ ะคับหรือว่าไม่มีที่ไปคับ แกะดําไม่เคยบังคับให้ใครต้องอยู่คับ
    แกะดําก่อนที่คุณจะมาพวกเราก้อเป็นอย่างนี้อยู่ก่อนแ ล้วเจอกันก้อเมาเป็นเรื่องปกติ แล้วขับรถซิ่งผมว่าผมก้อขับนะ แต่พอพักหลังหลังจากที่ผมได้
    โพสท์เรื่องขับรถผมก้อพยายามขับให้สุภาพนะอาจจะมีบาง วันที่ขับเร็วเพราะรีบไปทํางานคับเพราะผมเป็นลูกจ้าง คับ และ เพราะผมเป็นลูกจ้างคับพวกเราจึงไม่ค่อยได้ออกทริปกัน ซักเท่าไหร่ ซึ่งมันต่างจากพวกคุณที่มีธุระกิจเป็นของตัวเอง เราจึงต้องอาศัยนัดมาเมากันนี่แหละถึงได้เจอกัน
    แต่ผมดีใจนะที่คุณไปซะ แล้วอย่าไปทําแบบนี้กับกลุ่มที่คุณอยู่ละเพราะมันไม่ ใช่วิถีของลูกผู้ชายคับ
    ผมขอประกาศไว้นะที่นี้ถึงผมจะเหลือคนสุดท้ายผมก้อจะเ ป็น black sheep ตัวสุดท้ายอย่างไม่อายใคร

+++++++อิๆจัดไปคับ อย่างไรเราก็สองล้อด้วยกันใครอย่างไรก็ช่างเขาเถอะ..เราคือเราก็พอคับ...+++++

...สุดท้ายก็สองล้อด้วยกัน ครั้งหนึ่งที่หวานชื่นด้วยกัน................
    .. [email protected]..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

JACK6666's Avatar
    สถานที่
    กลายพันธุ์
    ขอบคุณ
    0

เมา เมา ชอบๆ อิอิ
    แดดร้อนเมื่อไหร่เจอกัน
    JACK6666 แบบข้า มันยูสเซอร์เดียว
    ::::::::::
    เกิดมามีความบ้าเป็นของตัวเอง
    089-727-7339
    JACK SR ::เหลือแต่ข้าก็ขี่

Senior Member
    สถานที่
    Black sheep hatyai/Club vespa*lambletta hatyai
    ขอบคุณ
    0

อย่าตกใจคับ สร้างกระแสหนะคับ แค่ลองใจดู555
    ไอ***********เรื่องมาก เสือกเข้ามามัยว้าาาสาสสสส

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สุดยอด เราคบกันมันอยู่ที่ใจไม่ไช่อยู่รถครับ
    แล้วพวกที่ขับรถแรง รถใหญ่ขับอุบาตก็มี

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ดีนะที่ผมขี่เวฟ ความเร็วไม่เคยเกิน109

คนแยะเรื่องเยอะ คนเยอะเรื่องน้อย ถึงคนอาจน้อยกว่าเก่า แต่หัวใจกว้างใหญ่นัก
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

Senior Member
    สถานที่
    Black sheep hatyai/Club vespa*lambletta hatyai
    ขอบคุณ
    0

ดีนะที่กูแดกเหล้า ไม่ได้แดกนมแล้วหน้าตัวเมียเหมือนเมิงนะเสิสสสสสส

ขอบคุณ
    0

มันอยู่ที่ใจจริง จริง ครับ

..........ใจร่มๆคับพี่น้อง........

...อย่าตามกระแส(ตามลมได้)...............
    .. [email protected]..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สงขลา400 อ่านข้อความ
    ..........ใจร่มๆคับพี่น้อง........

...อย่าตามกระแส(ตามลมได้)...............
    แล้วคืนนี้มาหม้ายลูกพี่

Bookmarks