[ ขาย ] ขาย Adidas ผ้าใบ Nizza-Cannes-Basket หายากหลากรุ่นแล้ว

ชื่อกระทู้: ขาย Adidas ผ้าใบ Nizza-Cannes-Basket หายากหลากรุ่นแล้ว

มาตรฐาน ขาย Adidas ผ้าใบ Nizza-Cannes-Basket หายากหลากรุ่นแล้ว

ขาย Adidas Nizza , Cannas , Shooting , *คัด สวยทุกคู่ หายาก
    (*ฝากติดตามนะครับ อัพเดทตลอด)

นัดรับของได้ที่ รังสิต BTSหมอชิต เซนทรัลลาดพร้าว เมเจอร์รัชโยธิน รึส่งทางEMS ไม่รวมค่าส่ง ใครได้ไป ใส่แล้วหล่อมากครับ วินเทดสไตล์ สำหรับคนชอบ สามขีด

สนใจติดต่อ 081-5656549 รึจะ PM มาก็ได้ครับ ทางLine : Aumfeeling [email protected] ไม่ซื้อไม่เป็นไรโทรมาคุยต่อรองได้นิดหน่อยคับ ขอบคุณครับ
    (ค่าจัดส่งทาง EMS 100 บาท , ลงทะเบียน 50 บาท)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ลองสอบถามได้นะครับ ในรูปนี่ โละ

Adidas Cannas Hi( น้ำเงินคาดขาว ) vintage หายาก สภาพสวยมาก size.US 7.5 Made in Taiwan 1,600

Adidas Cannas Hi( น้ำเงินคาดขาว ) vintage หายาก สภาพสวยมาก size.US 7 Made in Philippines 1,500

Adidas Nizza Hi ( ขาวคาดฟ้า) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 9
    Made in Indonesia SOLD

Adidas Nizza Hi( ขาวคาดฟ้า ) vintage หายาก สภาพสวยมากครับ size.US 13 วัดความยาวพื้นรองเท้า 31.5 cm Made in Taiwan 2,400

(New)Adidas cannes Hi ( ขาวคาดขาวขีดน้ำเงิน) Vintage size.US 7 วัดความยาวพื้นรองเท้า 27 cm Made in Philippines 1,400

Adidas Nizza Hi ( ดำคาดขาว ขีดน้ำเงิน) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 7, UK 6.5
    Made in Indonesia 1,200

ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

(ฝากขาย) VANS size US. 9 Made in USA 1,000

(NEW)Adidas Nizza Hi ( เทาคาดเทา )Zip size.US 9.5
    Made in Vietnam 500

(Hot)Adidas Nizza Hi( ขาวคาดฟ้า ) หายาก size.US 4
    วัดความยาวจากใต้พื้นรองเท้า 24.5 cm. Made in Taiwan SOLD

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    SOLD
    Adidas Nizza Low( น้ำเงินคาดขาว ขีดแดง ) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 8.5

(NEW)Adidas Nizza Hi Bluebird ( ขาวคาดฟ้า ) size.US 8
    Made in Vietnam SOLD

Adidas Nizza Hi ( ดำคาดขาว ขีดน้ำเงิน) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 10

Adidas Nizza Low( น้ำเงินดำคาดขาว ) size.US 9.5
    Made in Vientnam SOLD

Adidas Nizza Hi Zip( เทาคาดขาว ) size.US 8

Adidas Nizza Low( น้ำเงินคาดขาว ขีดแดง ?) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 10
    Made in Indonesia ?SOLD

Adidas Nizza Low Bluebird ( ขาวคาดฟ้า ) ?size.US 8.5
    Made in china ?SOLD

Adidas Nizza Hi ( ดำคาดขาว ขีดน้ำเงิน) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 9

Adidas Nizza Hi ( ดำคาดขาว ขีดน้ำเงิน) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 7

Adidas Nizza Hi( เทาคาดขาวขีดเหลือง ) size.US 7.5

Adidas Nizza Hi ( แดงคาดขาว ขีดน้ำเงิน) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 10.5

Adidas Nizza Hi ( ขาวคาดฟ้า) Vintageหายากครับ size.US 9.5
    Made in Taiwan SOLD

Adidas Nizza Hi ( ดำคาดขาว ขีดน้ำเงิน) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 9.5

Adidas Nizza Hi( น้ำเงินคาดขาว ) vintage หายาก สภาพสวยมาก size.US 9 Made in Taiwan SOLD

Adidas Nizza Hi ( ขาวคาดขาว ขีดแดง) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 10

Adidas Nizza Hi (ขาวคาดขาว) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 6.5

Adidas Nizza Hi ( ขาวคาดน้ำเงิน) Vintageหายากครับ size.US 11
    Made in Philippines SOLD

Adidas Nizza Hi ( ขาวคาดฟ้า ) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 11 Made in Indonesia SOLD

(Hot)Adidas Nizza Hi( ขาวคาดฟ้า ) หายาก size.US 9 Made in Taiwan SOLD

NEW Adidas Nizza low Bluebird ( ขาวคาดฟ้า ) size.US 11.5 Made in China SOLD

Adidas Nizza lo Bluebird ( ขาวคาดฟ้า ) size.US 9.5
    Made in China SOLD

(Hot) Adidas Basket Hi ( ขาวคาดน้ำเงิน ) รุ่นหายาก size.US 9.5

3 คู่แรก

Adidas Nizza Hi ( ฟ้าคาดขาว) Vintageหายากครับ size.US 7

Adidas Nizza Hi Bluebird ( ขาวคาดฟ้า ) size.US 9, UK8.5

Adidas Nizza Hi ( น้ำเงินคาดขาว ขีดแดง ) รุ่นเก่าหัวบวม size.US 8.5, UK 8
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ram_bo : 21-08-2014 เมื่อ 22:57

ใส่หล่อแน่นอนครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

แลกกับนาฬิกา adidas original สีแดงไหมแต่สายไม่แท้นะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toolchalard อ่านข้อความ
    แลกกับนาฬิกา adidas original สีแดงไหมแต่สายไม่แท้นะคับ
    ขอบคุณครับ นาฬิกาผมมีเยอะแล้วนะสิ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ออนเอ็มทีดิคับ อยากดูรูปเยอะๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Toy_story อ่านข้อความ
    ออนเอ็มทีดิคับ อยากดูรูปเยอะๆ
    เด่วนะครับ คอมยังไม่ได้ลง msn กำลังโหลดอยู่ โทดทีๆ

อัพ

เด่วมีเพิ่มเติมอีกสองคู่ กำลังมานะครับ

อัพ

ขอบคุณ
    0

ผมมีอยู่ 1200 อยากได้ขาวคาดฟ้าอะคับ

ขอบคุณ
    0

ขอรูปคู่กลางกับคู่ ซ้าย เพิ่มได้มั้ยครับ
    แล้วที่จะมาอีก 2 คู่เป็น Nizza ป่าวครับ

รอติดตาม อยู่ครับ ^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lupin155 อ่านข้อความ
    ขอรูปคู่กลางกับคู่ ซ้าย เพิ่มได้มั้ยครับ
    แล้วที่จะมาอีก 2 คู่เป็น Nizza ป่าวครับ
    มาแล้วนะครับ

ขอบคุณ
    0

หัวไม่น่าเป็นรูเลย - -* ซ่อมแพงมั้ยครับแบบนั่น
    ขอดูรูปคู่ ซ้ายสุดด้วยครับ ขอบคุณครับไม่แน่วันนี้เย็นๆ จะไปเอา

อยากให้ติดตามต่อไปนะครับ coming soon เพราะของมาไปไวมากๆ

Bookmarks