ขอขาย fixed วินเทจสักคันคับ

ชื่อกระทู้: ขอขาย fixed วินเทจสักคันคับ

มาตรฐาน ขอขาย fixed วินเทจสักคันคับ

เฟรมไซค์ 51
    แฮนท์ nitto รถลู่ cr.mo
    เสต็ม nitto
    จานปั่น sugino maxy 49
    บันได mks
    ล้อ araya 700 cc
    ดุม shimsno ปีกสูง หน้า-หลัง
    ยาง maxxis (ใหม่มาก)
    หลักอาน sr เซาะร่อง
    เบาะ end zone

ขอขายที่ราคา 15000 บาทครับ(ถ้าแพงต้องขอโทษด้วยผมประกอบมาแพงกว่านี้)รถ ตัวจิงสีแดงสดถ่ายรูปเป็นแบบนี้ตัวจิงสวยกว่าที่เห็น
    Name:  16112011155.jpg
Views: 576
Size:  47.8 KB
    สนจัยติดต่อ 0860972276 แจ็คคับ ติดต่อได้ 24 ชม รถอยู่ที่สมุทรปราการ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Member
    ขอบคุณ
    0

ทำไมแพจังครับ ของไม่ค่อยมีตีตรา njs เลย แต่ถ้าผิดก็ขอโทษด้วยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ดูได้ที่ไหนเฟรมอะไรครับราคาลดได้อีกไหม

Red face

1 . ของที่ผมใส่รถผมผมซื้อมาประกอบเองทั้งนั้นถ้าของไม่ด ีผมไม่เอามาใส่คับผมต้องขอโทษที่ขายแพงคับแต่งของดีจ ิง

2 . เฟรมเป็นเฟรม ฟูจิโอลิมปิก แปลงหางโดยช่างที่สะพานหัวช่าง(ช่างคนนี้เป็นช่างตัด เฟรมรถลู่คับ)

ดูของได้ที่แยกเทพารักษ์ สุมทรปราการเรื่องราคาว่ามาเลยหั้ยได้หั้ยคับต้องการ เก็บตังค์ไปซื้อ sr400 ขอบคุณที่สนจัยคับถ้าหั้ยดีโทรมาคับจะได้บอกราย

ละเอียดอีกเยอะ

Unhappy

ขอ up ยามเย็น

น่าเสียจัยจังไม่มีคนสนจัยเลย

ลดได้ลดคับ.....................

Red face

ขออัพวันนี้สักหน่อย

ถ้าไม่ได้จะลดราคาแล้วคับ

อยากได้เท่าไรโทรมาเลยคับ

Bookmarks