มือใหม่ครับขอสอบถามท่านผู้รู้ด้วยครับ Raleigh รุ่นนี้มีมั้ยครับ

ชื่อกระทู้: มือใหม่ครับขอสอบถามท่านผู้รู้ด้วยครับ Raleigh รุ่นนี้มีมั้ยครับ

มาตรฐาน มือใหม่ครับขอสอบถามท่านผู้รู้ด้วยครับ Raleigh รุ่นนี้มีมั้ยครับ

คือผมเพิ่งได้รถคันนี้มาครับมีคนมาขอแลกรถจักรยานญี่ ปุ่นผมไป
    ถามเลยครับ เอ่อ Raleigh คันนี้มีรูกุญแจที่คอตรงคานบนครับส่วนที่ตะเกียบทั้ง สองด้านแผ่นปิดรูหายไป
    ดูแล้วไม่น่าจะมีรูกุญแจแล้ว เอ่อแล้วแผ่นปิดรูพอมีขายมั้ยครับName:  21112011002.jpg
Views: 556
Size:  39.0 KB

น่าจะถ่ายส่วนต่างๆ เจาะมาแต่ละส่วนยิ่งดีครับ จะได้ช่วยๆกันดูได้ครับ

ดูรายละเอียดรถไม่ชัดเลยครับ ถ่ายรายละเอียดช่วงข้อต่อส่วนต่างๆมาให้ดูหน่อยสิครั บ เช่นคอ กระโหลก เพลทหน้าฯลฯ ส่วนเรื่องที่อุดรูกุญแจถ้าจะหามาใส่คงจะได้สภาพดีได ้ยากครับ เพราะกุญแจถ้างัดออกมาจากตะเกียบแล้วค่อนข้างจะไม่ได ้ดี ถ้าให้ดีเปลียนตะเกียบไปเลยจะคุ้มกว่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YUT MCOT : 28-11-2011 เมื่อ 22:44

ขอบคุณที่กรุณาครับ เดี๋ยวกลัยไปบ้านแล้วจะลงรูปเพิ่มให้ดูนะครับ

Bookmarks