สมาชิกเก่า-ใหม่ แนะนำตัวทางนี้ครับ - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สมาชิกเก่า-ใหม่ แนะนำตัวทางนี้ครับ

ใช่แล้วครับ

Senior Member tanawinwu's Avatar
    สถานที่
    Krabi vespa club
    ขอบคุณ
    1

เอารูปมาลงเยอะนะครับหรือจะตั้งกระทู้เองข้างล่างก็ไ ด้นะครับ.....เอก

[QUOTE=greeneggs;7794664]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kimwon อ่านข้อความ
    ผ่านมาเมื่อไหร่ แวะทานน้ำที่หล่มสักก่อนได้นะครับ คิม อยากเห็นหนูแดงตัวเป็นๆ
    น่าจะผ่ามหล่มสักสายๆขอววันที่21นี้ครับ ถ้าถึงแล้วจะติดต่อทานน้ำได้ตรงไหนครับ คริ คริ เมื่อกี๊เพิ่งแยกจากพี่อิกคิวมาเสวนากันนิดหน่อย ขอบคุณพี่แกด้วยที่แวะเยี่ยม เห็นตัวเปนๆซะที555

[QUOTE=kimwon;7814551]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ greeneggs อ่านข้อความ

น่าจะผ่ามหล่มสักสายๆขอววันที่21นี้ครับ ถ้าถึงแล้วจะติดต่อทานน้ำได้ตรงไหนครับ คริ คริ เมื่อกี๊เพิ่งแยกจากพี่อิกคิวมาเสวนากันนิดหน่อย ขอบคุณพี่แกด้วยที่แวะเยี่ยม เห็นตัวเปนๆซะที555
    ถ้าถึงแล้วโทรหาได้เลยครับ คิม พรุ่งนี้คงอยู่เฝ้าหน้าร้าน แวะมาทานน้ำที่ร้านก็ได้ครับ

Vivify's Avatar
    สถานที่
    ISUZU FASTER & CHEVY LUV KB-KBD THAILAND
    ขอบคุณ
    2

Name:  Kim V8.jpg
Views: 1618
Size:  47.7 KB
    เมื่อวันพุธได้มีโอกาศผ่านไปแถวสระบุรี ขอบคุณน้องคิม ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
    Ik-Q
    E-mail: [email protected]
    Board: ISUZU FASTER & CHEVY LUV KB-KBD THAILAND http://www.thaiscooter.com/isuzuclub

Chevrolet LUV Pickup Short Bed (Isuzu KB20/Model Year 1977)
    Engine: Swap from Isuzu G161z Gasser to Isuzu C190 Diesel from ELF KA Series W/Flywheel, Clutch Disc, Pressure Plate & 5-Speed Manual Transmission from P'up
    Additional Upgrade
    - P'up Front Dise Breaks
    - Rodeo 96 Rear End 9/43 Limited Slip
    - TFR Rear Drum Breaks
    - C223 BOSCH VE Type Injection Pump W/Boost Compensation from WLT Engine
    - C223T Crankcase
    - C223T Turbocharge

สวัสดีครับ ผม น้องอ่องครับ อยู่ กทม.
    คันนี้ ISUZU kb20 แต่แปลง เป็น CHEVROLET luv ครับ

มาตรฐาน ขนานแท้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ big su อ่านข้อความ
    ท่านบิกสุ
    เหมาะสมกับเป็นรถช่างนะครับ

ขอสวัสดีทุกท่านครับ
    ขอแนะนำตัวครับ ที่หายไปเพราะเครื่องผมเข้าไม่ได้เลยครับ
    พอดีมาบ้านคนรู้จักกันเลยยืมเขาขอใช้บริการหน่่อยครั บ ฝากความคิดถึง
    ท่านอิกคิวครับ เรื่องก้านยกเลี้ยวยังคิดถึงอยู่ แต่ผมหาอะไรอีกสักอย่างสั่ง
    ทั้งทีเอาให้คุ้มครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

รถน้องคิมออกแนวแดรกแล้ว ซิ่งโลดเลย ชอบล้อล้นดีName:  2222.jpg
Views: 2017
Size:  70.1 KB

ขอบคุณ
    0

น้องอ่องไปลุยเขาใหญ่มาเลย เจ๋งจริงกำลังจะสร้างบ้านแถวนั้นพอดีไว้เสร็จจะชวนไป เที่ยวName:  18022011400.jpg
Views: 1572
Size:  35.1 KB

ขอบคุณ
    0

วันก่อนเจอเชฟสีเขียวตองอ่อนขับแถวบางใหญ่สวยมาก ไม่ทราบเป็นของท่านใด สวยจริงๆๆขอบอกName:  DSC03983.jpg
Views: 1528
Size:  71.1 KB

Vivify's Avatar
    สถานที่
    ISUZU FASTER & CHEVY LUV KB-KBD THAILAND
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เบิ้ม k.b2200 อ่านข้อความ
    ขอสวัสดีทุกท่านครับ
    ขอแนะนำตัวครับ ที่หายไปเพราะเครื่องผมเข้าไม่ได้เลยครับ
    พอดีมาบ้านคนรู้จักกันเลยยืมเขาขอใช้บริการหน่่อยครั บ ฝากความคิดถึง
    ท่านอิกคิวครับ เรื่องก้านยกเลี้ยวยังคิดถึงอยู่ แต่ผมหาอะไรอีกสักอย่างสั่ง
    ทั้งทีเอาให้คุ้มครับ
    ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดใหม่ครับ

มาตรฐาน กลับมาแล้วคร้าบสระบุรี-เชียงคาน-ภูทับเบิก

ม่ายมีคำอธิบายดูเอาเองเด้อ

รูป รูป      

มาตรฐาน ต่อจร้า

ต่อ

รูป รูป      

มาตรฐาน ต่อ

อีกหนึ่งบรรยากาศยามค่ำคืนตามด้วยทะเลหมอกยามเช้า

รูป รูป      

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks