Suzuki K125 Mark II เดิมๆๆ มีคำถามสาวก k125 ด้วยครับรบกวน

ชื่อกระทู้: Suzuki K125 Mark II เดิมๆๆ มีคำถามสาวก k125 ด้วยครับรบกวน

golf1466848's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน Suzuki K125 Mark II เดิมๆๆ มีคำถามสาวก k125 ด้วยครับรบกวน

คันนี้ของพี่ชายผมครับ ได้มาคุ้มจริงๆๆคันนี้มุมด้านหน้า

มุมด้านข้าง

ยางข้างถังกับโลโก้

กระจก (ต้องขอบคุณคุณณุครับ)

น็อตคันสตาร์ท

ทับทิม

น็อตฝากระเป๋าและเพจเดิมมากับรถ

ไฟท้าย Tokai Denso (ต้องขอบคุณคุณณุครับ)

สวิตช์เเฮนด์และปลอกคันเร่งฝั่งซ้ายและขวา

ต้องขอบคุณช่างต้น,คุณณุ,คุณลี่มาในที่นี้ด้วย

จะขอถามทุกท่านที่เข้ามาดูถ้ารู้ช่วยบอกหรือหาลู่ทาง ให้หน่อยครับมันเป็นโปรเจคของ k125 ในอนาคต(มีรูปให้ดูครับ)

1. ผมอยากจะเปลี่ยนเบาะเดี่ยว k125 mark II เป็นเเบบเบาะใบบัวแบบ Benly C95

2. เปลี่ยนตะแกรงหลัง k125 mark II เป็นใส่ตะแกรงหลังแบบ Benly C95

3. และจะใส่ปลอกคันเร่งแบบ Benly C95

ทั้งหมดจะสามารถแปลงหรือใส่ด้วยกันได้ไหมครับ? ช่วยหน่อยครับหรือต้องสั่งทำหรือมีใครขาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย golf1466848 : 04-12-2011 เมื่อ 01:46

นายกิตติพงศ์ ทองสมบูรณ์ (กอล์ฟ) 87 ซ.จันทรคาม5 ถ.จันทรคามพิทักษ์ ต.สนามจันทร์ อ.เมืองนครปฐม จ.นครปฐม 73000
    Tel : 096-5954541 , Email : [email protected] , Facebook : Kittiphong Thongsombun

Bookmarks