แผนที่การเดินทาง Big Trip on 6 "นกขมิ้นออนทัวร์ปีที่ 6 " - หน้า 3

ชื่อกระทู้: แผนที่การเดินทาง Big Trip on 6 "นกขมิ้นออนทัวร์ปีที่ 6 "

Senior Member boy333's Avatar
    สถานที่
    นกขมิ้นเชียงใหม่เจ้า
    ขอบคุณ
    0

นกขมิ้นสายเหนือเราพร้อมที่จะต้อนรับ เพื่อนๆๆนกขมิ้นแล้วครับ มาไวๆๆเดินทางปลอดภัยทุกคนครับ Name:  IMG_3200.jpg
Views: 504
Size:  56.7 KB

Senior Member classicart's Avatar
    สถานที่
    Classicเมืองฉะ โบราณเมืองฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy333 อ่านข้อความ
    นกขมิ้นสายเหนือเราพร้อมที่จะต้อนรับ เพื่อนๆๆนกขมิ้นแล้วครับ มาไวๆๆเดินทางปลอดภัยทุกคนครับ Name:  IMG_3200.jpg
    แล้วเจอกันน่ะครับพี่สายเหนือ
    นกขมิ้นเหลืองอ่อน ค่ำแล้วไปนอนที่ไหน

My house.

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ **ดอกมะลิ** อ่านข้อความ
    โอ๊วว น่าไปจังพี่ต๋อง
    ไปด้วยกันมั๊ยยย.....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุขเกษม สระบุรี อ่านข้อความ
    โปรแกรมทัวร์ดูแล้วน่าไปมากคับ ไกลดีจัง55
    คงจะสนุกน่าดูเลยนะคับ หลายวันเชียว
    ยังไงเก็บภาพมาฝากด้วยนะคับ พี่ต๋อง
    เด๋วเอาภาพไปแลกดรีมสีแดง เอาป่ะๆ คริ๊ๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.kk อ่านข้อความ
    พร้อมแล้ว ขออนุญาตออกช้ากว่านิดนึง ติดงานคืนวันที่ 29 ธ.ค.

ออกเดินทาง 30 ธ.ค. เช้า

เจอกันที่ ดอยภูคา วันที่ 31 ธ.ค. คร๊าฟ ชาวนกขมิ้นออนทัวร์
    ออเชลูกเพ่ ไปเรื่อยๆนะพี่อย่ากระแทกคันเร่งมากเด๋ว ตาบาสมันจะตามไม่ทัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mcdongluang อ่านข้อความ
    อยากร่วมด้วยจังครับ น่าสนุก!
    ครับผม...!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classicart อ่านข้อความ
    ผมว่าขอเป็น ชาวบ้าน ดีกว่าคับ อยู่แบบเรียบง่ายสุขสบาย ไม่ต้องจุก ไม่ต้องเจ็บ
    หราๆ จะเป็นชาวบ้านต้องเทพหน่อยนะไม่งั้น อาจจะเปลี่ยนอาชีพโดยเฉียบพลัน 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมง หงจินเป่า อ่านข้อความ
    อยากไปด้วยเด้อ ตาต๋อง แต่ปีใหม่ ผมเองคงไม่ได้ไปไหน ครับ คงอยู่ขายส้มตำ-ไก่ย่าง ช่วยที่บ้าน
    ฝากเที่ยวเผื่อ ด้วย เด้อ ตาต๋อง จะรอดูรูป สวยๆ เด้อ
    งั้นผมออเดอร์ส้มตำปูปลาร้า กึ๋นย่าง ปีกไก่ อย่างล่ะ 3 ชุด เดลิเวอร์รี่ที่ อช.ดอยภูคา จ.น่าน ด้วยนะผมจะเลี้ยงชาวกรุ๊ปในคืนส่งท้ายปีเก่าต้อนรับป ีใหม่เด้อ ส่งด้วยๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piggyy อ่านข้อความ
    ใกล้แล้วอีก3วันอิอินั่งนับวันรอเลยแต่รถยังไม่เสร็จ อ่ะช่วยด้วย
    ไม่ต้องกลัว อิดรีมดำด้าน โดนมือทุกช่าง 555 สายแข็งบางน้ำเปรี้ยวพร้อมรบกันทั่วหน้าแว้ววว (เว้นสายอ่อน อิบังมาสปั๋วนู๋ซี่สวยครับ ยังม่ายเสด) เอิ๊กๆๆ
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy333 อ่านข้อความ

ออเช แล้วเจอกันสายเหนือ สายสุดเขตเมืองหลวงขอจัดเต็มคร๊าบบบบ
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Member piggyy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อิอิวันนี้แล้วออกเดินทางเอาไงดีหว่ายังทำงานอยู่เลย

Senior Member Raweve's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piggyy อ่านข้อความ
    อิอิวันนี้แล้วออกเดินทางเอาไงดีหว่ายังทำงานอยู่เลย
    ++Photography ++
    Loading Complete IIIIIIIII 100%

Bookmarks