หาช่างเคาะ ปะผุ ทำสี ในชลบุรีครับ ใกล้เคียงก็ได้

ชื่อกระทู้: หาช่างเคาะ ปะผุ ทำสี ในชลบุรีครับ ใกล้เคียงก็ได้

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หาช่างเคาะ ปะผุ ทำสี ในชลบุรีครับ ใกล้เคียงก็ได้

คือจะเอารถไปทำสีอ่ะครับ จะลอกใหม่ทั้งคัน
    จะเอาเข้ากรุงเทพฯ ก็ขี้เกียจเอาไป กลัวตำรวจจะเล่นซะก่อน เห็นยกรถขึ้นกระบะ
    จะทำแถวชล ช่างก็บอกว่า เค้าก็ส่งกรุงเทพฯเหมือนกัน

อยากได้ที่เคาะดึงเฟรมได้ด้วยอ่ะครับ ตอนนี้รถผมเฟรมมันเบี้ยว ศูนย์เสีย เอียงซ้ายด้วย

รบกวนใครเคยทำบอกด้วยนะครับ
    แม้ปลายตา มิอาจมองเห็นฝั่ง แม้ปลายเท้า มิอาจหยั่งถึงพื้นทราย แต่ยังคงแหวกว่ายต่อไป :cool:

Senior Member merrycloud's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gototon อ่านข้อความ
    คือจะเอารถไปทำสีอ่ะครับ จะลอกใหม่ทั้งคัน
    จะเอาเข้ากรุงเทพฯ ก็ขี้เกียจเอาไป กลัวตำรวจจะเล่นซะก่อน เห็นยกรถขึ้นกระบะ
    จะทำแถวชล ช่างก็บอกว่า เค้าก็ส่งกรุงเทพฯเหมือนกัน

อยากได้ที่เคาะดึงเฟรมได้ด้วยอ่ะครับ ตอนนี้รถผมเฟรมมันเบี้ยว ศูนย์เสีย เอียงซ้ายด้วย

รบกวนใครเคยทำบอกด้วยนะครับ
    งั้นผมแนะนำทำกับพี่เอ็มเลยครับ เพราะว่าพี่เค้าเอาไปตัดผุร้านอุ๊ แต่ว่าช่วงนี้งานพี่เค้าเยอะอาจจะต้องรอนานหน่อยนะ ผมก็อยู่ชลเหมือนกันยังทำรถกะพี่เอ็มเค้าเลยครับ อิอิ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ merrycloud อ่านข้อความ
    งั้นผมแนะนำทำกับพี่เอ็มเลยครับ เพราะว่าพี่เค้าเอาไปตัดผุร้านอุ๊ แต่ว่าช่วงนี้งานพี่เค้าเยอะอาจจะต้องรอนานหน่อยนะ ผมก็อยู่ชลเหมือนกันยังทำรถกะพี่เอ็มเค้าเลยครับ อิอิ
    ขอโทษนะครับ
    แต่ว่าผมไม่รู้จักร้านนี้อ่ะครับ
    ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนเหรอครับ รบกวนบอกทางให้ที หรือไม่ก็ขอเบอร์โทรศัพท์หน่อยนะครับ
    ถ้าไม่สะดวกทิ้งเบอร์คุณเอาไว้ได้ไหมครับ เดี๋ยวผมโทรกลับไปถามก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ
    จะเอาไปทำวันอาทิตย์นี้แล้วครับ
    แม้ปลายตา มิอาจมองเห็นฝั่ง แม้ปลายเท้า มิอาจหยั่งถึงพื้นทราย แต่ยังคงแหวกว่ายต่อไป :cool:

Bookmarks