Happy new mear 2012 นะครับทุกๆคน !!!

ชื่อกระทู้: Happy new mear 2012 นะครับทุกๆคน !!!

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Happy new mear 2012 นะครับทุกๆคน !!!

HAPPY NEW MEAR 2012 นะครับทุกๆคน !!! ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมใจปารถนาดั่งทีี่ตั้งใจไว้ ทุกอย่างเริ่มต้นด้วยตัวเรานะครับ ปีนี้เริ่มต้นด้วยสิ่งดีๆ ปีที่แล้วสิ่งเลวร้าย ขอให้ทิ้งและลืมมันไปซะ เริ่มต้นกันใหม่ครับ และขอให้คลับแห่งนี้ จงอยู่คู่ชาวPX. ตลอดไป !!

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฝูงบิน px. : 01-01-2012 เมื่อ 19:18

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    happy new mear 2012 นะครับทุกๆคน !!! ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมใจปารถนาดั่งทีี่ตั้งใจไว้ ทุกอย่างเริ่มต้นด้วยตัวเรานะครับ ปีนี้เริ่มต้นด้วยสิ่งดีๆ ปีที่แล้วสิ่งเลวร้าย ขอให้ทิ้งและลืมมันไปซะ เริ่มต้นกันใหม่ครับ และขอให้คลับแห่งนี้ จงอยู่คู่ชาวpx. ตลอดไป !!
    สวัสดีปีใหม่ ชาว px club thailand ขอให้สุขสมหวัง สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น ร่ำรวยๆ ตลอดไป

Bookmarks