ฝากงาน น่านคลาสสิคไบค์ ครั้งที่ 1 10 มีนาคม 2555 ด้วยครับ..

ชื่อกระทู้: ฝากงาน น่านคลาสสิคไบค์ ครั้งที่ 1 10 มีนาคม 2555 ด้วยครับ..

Junior Member a_a@p_p's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile ฝากงาน น่านคลาสสิคไบค์ ครั้งที่ 1 10 มีนาคม 2555 ด้วยครับ..

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณสำหรับข่าวที่แจ้งมาเน้อ

แล้วปะกั๋นครับ
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

Junior Member jackie199's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ขอบคุณสำหรับข่าวที่แจ้งมาเน้อ

แล้วปะกั๋นครับ
    ปะปะไปกันเลยยยยครู+555

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_a@p_p อ่านข้อความ
    เสียดาย ผมอยู่กรุงเทพเพ่ บ่อั้นจะไปอยู่ เดี๋ยวจะจ๋วยกระจายข่าวงานเน้อออ
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

Junior Member a_a@p_p's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น่านคลาสสิคไบค์ครั้งที่ 1 เลื่อนไป 17 มีนาคม 2555 นะครับ

ขอแจ้งงาน น่านคลาสสิคไบค์ ครั้งที่ 1
    เนื่องจากเมื่อวันที่ 30 ม.ค. 2555 ที่ศูนย์ราชการจังหวัดน่าน ใหม่หน้าตึกองค์การบริหารส่วนจังหวัดน่าน นายดนัย คฤหานนท์ ผู้อำนวยการการเลือกตั้ง (ผอ.กต.) ประจำองค์การบริหารส่วนจังหวัด (อบจ.) น่าน เปิดเผยว่า ด้วยนายก อบจ.น่าน ได้ครบวาระการดำรงตำแหน่งเมื่อวันที่ 26 ม.ค. 2555 ที่ผ่าน ซึ่งต้องกำหนดให้มีการเลือกตั้งภายใน 45 วัน นับแต่วันครบวาระ โดยได้กำหนดให้มีการเลือกตั้งใน
    วันเสาร์ที่ 10 มี.ค. 2555 โดยมิให้จัดกิจกรรมใดๆทั้งสิน
    กลุ่มรักษ์รถคลาสสิคน่าน จึงขอเลื่อนวันจัดงานไป วันที่ 17 มีนาคม 2555 นะคร๊าบ...

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

ชอบคุณครับ แล้วพบกันเน้อ
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

Bookmarks