ขอถามเรื่องเครื่อง C70 ใน ครับ ช่วยทีนะครับ

ชื่อกระทู้: ขอถามเรื่องเครื่อง C70 ใน ครับ ช่วยทีนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอถามเรื่องเครื่อง C70 ใน ครับ ช่วยทีนะครับ

ผมใช้ C70 ถังใน ไม่มีสตาร์มือนะครับ คือ มานมีน้ำมันเครื่องไหลออกมาอะครับ แล้ว ตอนขี่ กำลังเครื่องมันตก แบบว่า บิดไม่ขึ้นเลยครับ แล้วมีควันขาวด้วย แต่ตอนสต่ร์ก็ทีเดียวติดนะครับ อ๋ออีกอย่าง เคยเอารถไปทำคอยล์ที่นึงแล้วพอออกมาไฟนไม่สว่างเท่าไ รอะครับ แบบนี้อาการหนักใช้มั้ยครับ อยากเอาไปซ้อมแต่อย่างรู้จุดที่ต้องตรวจเช็คบ้างหนะค รับ กัวโดนย้อมแมว ใครพอทราบราคาคร่าวๆช่วยบอกผมทีนะครับพอดีไม่มีร้านท ี่ไปทำประจำ เพิ่งย้ายมาจากต่างจังหวัด ใครรู้จักร้านซ้อมดีๆแถวหน้ารามคำแหง ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

น้ำมันออกน่าจะเปนที่ซีลหรือประเก็นเสื่อม ควันขาวมาจาก แหวนลูกสูบถ้าตั้งแหวนลูกสูบตรงกันจะเกิดควันขาว นะไม่ค่อยแน่ใจ นานแล้ว แน่เลย เครื่องมันสะดุดๆหรือป่าว
    เหมือนลูกสูบจะติด แหวนลูกสูบแตกแน่เลย ฟิตเครื่องใหม่ก็ดีครับ
    อัพเดทสินค้าและการส่งสินค้าหน้าเพจได้เลยครับ

ฝากเพจนาฬิกาด้วยนะครับสั่งได้ใหม่เก่ามือ1-2

Bookmarks