[ ขาย ] กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงคร้าบ...... - หน้า 2

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ปิดการขาย ขอบคุณ Thaiscooter เป็นอย่างสูงคร้าบ......

Senior Member Pap@MaN's Avatar
    สถานที่
    Why Why Why Moshcore
    ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบคับ พอจะมี ฝาปิดทองขาว กับ ฝาครอบจานไฟของ ss1 ปะคับ หรือรุ่นไหนก็ได้ที่แทนกันได้ ราคาพร้อมส่งเท่าไหร่คับถ้ามี
    E-Mail //::>>[email protected]
    Facebook:: Pakae Why Moshcre

ชื่อ บัญชี นาย ภูมิพัฒน์ พวงจันทร์
    7102340235 ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาจอหอ นครราชสีมา
    เช็คประวัิิติการซื้อขายของผมก่อนโอนเิงินได้คับ
    โทร 083-7387323 เก้ เบอร์เดียวเท่านั้น นะคับ!!

http://www.thailandpost.co.th/upload/Post92.pdf ไปรษณีย์ที่ให้บริการ ไม่มีวันหยุด
    http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/ เช็คของไปรษณีย์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JOEKUNG อ่านข้อความ
    จ๊ะๆ ของเยอะจริง ๆช่วยดันครับ
    คร้าบ........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ annly0762700 อ่านข้อความ
    ช่วงหน้า kr ทั้งชุด มีมั้ยคับ เท่าไหร่คับ ขอรูปด้วยคับ
    รอชมรูปพร้อมราคาตอนค่ำๆนะจ้ะ เลิกงานแล้วจะเข้าไปเช็คของให้อีกทีครับท่านพี่

ของส่งวันนี้นะจ้ะ EMS ตามสั่งเลยครับ

ใบส่งของครับท่าน

เพิ่มเติมกันหน่อยนะจ้ะ

สวิงอาร์ม Leo,Tuxedo ขายไปแล้วจ้า.....

ดานกานปาย.......สอบถามกันก่อนได้นะจ้ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 09-02-2012 เมื่อ 10:21

พี่เจี๊ยบครับ อาร์มบิ๊กไบค์ โชคคู่ใช่แบบในรูปไหมครับ ไงก้อัพรูปหลาย ๆ มุมให้ดูหน่อยนะครับ

Name:  สวิงอาร์ม rebel.jpg
Views: 1760
Size:  41.1 KB

Senior Member ppt_1985's Avatar
    สถานที่
    ชอบ เช รัก แอ๊ด
    ขอบคุณ
    0

up ด้วยคนนะ

พี่เจี๊ยบคัฟ ตามภาพนะคัฟ
    ขอราคารวมส่ง ems ด้วยคัฟผม
    (สภาพนี้เลยนะ)
    Name:  ORM3xW.jpg
Views: 751
Size:  35.2 KB

Senior Member tlezaza1177's Avatar
    สถานที่
    เอ.วาย.ซี คลาสสิกคร๊าป...คลับ
    ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบครับอาร์มหลังอย่ารีเบลนั้นมีแค่อันเดียวหร อครับทรงเดี๋ยวกันมีไหมพอดีต้องการอยู่2อันนะจร๊
    อยากมีซากกะคนคอยเอาจัยเกาะเอวซ้อนมอไซไปด่วยกัน.... .

085-4424647,เติ้ลครับ

[email protected]

บัญชีแม่ผมครับ นัทนัน ร่วมพุ่ม เลขบัญชี 343-1-39577-3
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาบางประอิ

ส่งของทางนี้เลย จิรภัทร ร่วมพุ่ม ค.37/15 ม.3 ตหอรัตนไชย อ พระนครศรีอยุธยา จ พระนครศรีอยุธยา 13000

Junior Member yo_C70's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มี ชุดหน้า แกรมม่า หรือ vr แบบครบๆมัยครับ
    ถ้ามีขอราคาพร้อมแปลงแกนใส่wing125 ด้วยนะครับ(แบบว่าเอามาใส่ได้เลย)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jeab Mobile อ่านข้อความ
    แบบนี้มีอยู่ชุดนึง เป็นของรีเบล 250 มั้ง

เดี๋ยวจะค้นดูให้ แต่ช่วงนี้น่าจะใกล้หมดแล้วครับ

ขอบคุณครับ ผมตามหามานานแล้ว ^^ ลงรูปให้ดูด้วยนะครับ

โช้คที่ปลอกสีทองในรูปของอะไรคับ มี แฮน ดุม แกนล้อ ครบชุดมั้ยคับ ราคาเท่าไหร่คับ
    Name:  7QjCsV.jpg
Views: 841
Size:  56.5 KB

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

พี่เจี๊ยบ ฝากเรื่องถังด้วยเน้อ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Myalice อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบครับ อาร์มบิ๊กไบค์ โชคคู่ใช่แบบในรูปไหมครับ ไงก้อัพรูปหลาย ๆ มุมให้ดูหน่อยนะครับ

Name:  สวิงอาร์ม rebel.jpg
Views: 1760
Size:  41.1 KB
    แบบนี้มีอยู่ชุดนึง เป็นของรีเบล 250 มั้ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ppt_1985 อ่านข้อความ
    up ด้วยคนนะ

เดี๋ยวจะค้นดูให้ แต่ช่วงนี้น่าจะใกล้หมดแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tlezaza1177 อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบครับอาร์มหลังอย่ารีเบลนั้นมีแค่อันเดียวหร อครับทรงเดี๋ยวกันมีไหมพอดีต้องการอยู่2อันนะจร๊
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yo_C70 อ่านข้อความ
    มี ชุดหน้า แกรมม่า หรือ vr แบบครบๆมัยครับ
    ถ้ามีขอราคาพร้อมแปลงแกนใส่wing125 ด้วยนะครับ(แบบว่าเอามาใส่ได้เลย)
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Myalice อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ ผมตามหามานานแล้ว ^^ ลงรูปให้ดูด้วยนะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ annly0762700 อ่านข้อความ
    โช้คที่ปลอกสีทองในรูปของอะไรคับ มี แฮน ดุม แกนล้อ ครบชุดมั้ยคับ ราคาเท่าไหร่คับ
    Name:  7QjCsV.jpg
Views: 841
Size:  56.5 KB
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jackle25 อ่านข้อความ
    พี่เจี๊ยบ ฝากเรื่องถังด้วยเน้อ
    โทรมาเลยครับ พอดีช่วงนี้อินเตอร์เน็ตที่ออฟฟิศผมใช้งานไม่ได้ตั้ง แต่เมื่อวาน ยืมเครื่องคนอื่นเข้าก่อนน่ะครับ

เอามาฝาก 3 สหายคร้าบ.......

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 09-02-2012 เมื่อ 10:22

ลงรูปสวิงอาร์ม รีเบล 250 ให้ดูหน่อยครับ

Senior Member ppt_1985's Avatar
    สถานที่
    ชอบ เช รัก แอ๊ด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ppt_1985 อ่านข้อความ
    up ด้วยคนนะ

Name:  ORM3xW.jpg
Views: 751
Size:  35.2 KB
    พี่เจี๊ยบคัฟ เจอหรือยังคัฟพี่
    ถ้าไม่มีตามรูปแล้วของรุ่นอื่นมีไหมอะคัฟพี่ ขอรูปราคาด้วยนะคัฟ ขอบคุณล่วงหน้าคัฟผม

Senior Member yo_cg110's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ร้านอยู่ที่ไหรครับเนี่ยยากไปชมเองนะครับ(กทมหรือป่า วครับ)

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

เยอะครับ

ลงรูปสวิงอาร์ม รีเบล 250 ให้ดูหน่อยครับ
    ด้านบนเลยครับ

พี่เจี๊ยบคัฟ เจอหรือยังคัฟพี่
    ถ้าไม่มีตามรูปแล้วของรุ่นอื่นมีไหมอะคัฟพี่ ขอรูปราคาด้วยนะคัฟ ขอบคุณล่วงหน้าคัฟผม
    โทรมาเลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yo_cg110 อ่านข้อความ
    ร้านอยู่ที่ไหรครับเนี่ยยากไปชมเองนะครับ(กทมหรือป่า วครับ)
    พิจิตรครับ ตามลายเซ็นต์เลยจ้า.......

เพิ่มเติมกันหน่อยนะจ้ะ

ชุดหน้า TZR,VR ยังมีอยู่อีกหลายชุดนะจ้ะ

ชุดหน้า Sonic มีหลายชุดจ้า........

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeab Mobile : 15-02-2012 เมื่อ 19:39

Bookmarks