ถามเรื่องคอ c70

ชื่อกระทู้: ถามเรื่องคอ c70

Senior Member Khemmarat's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามเรื่องคอ c70

เวลาขี่เร็วๆมือมันจะชาไปหมดเลยไม่รู้ว่าเป็นที่อะไร แต่ถ้าขี่ช้าก็ไม่ค่อยรู้สึกนะ ท่านใดมีวิธีแก้ไขบ้างครับแนะนำหน่อยนะ
    ขั้นตอนการให้ FEEDBACK เป็นประโยชน์ต่อการซื้อ-ขาย
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2.Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.A short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.Deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8.ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ ไป[/LEFT]

Senior Member Khemmarat's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ดันหน่อย
    ขั้นตอนการให้ FEEDBACK เป็นประโยชน์ต่อการซื้อ-ขาย
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2.Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.A short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.Deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8.ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ ไป[/LEFT]

Senior Member the_araamboy's Avatar
    สถานที่
    the aramboy club
    ขอบคุณ
    0

มันสันหรอครับ
    รองเท้ายังมีคู่
    ต่างหูมีสองข้าง
    ตะเกียบมีสองอัน
    ส่วนตัวฉันคู่กับเธอ

[email protected]

best_gbdc's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว่ากันได้ยาวเลยนะครับเเบบนี้อ่ะ

เอาเเบบรอบเดียวจบเลยนะ จะได้ไม่ต้องไล่ซ้ำซ้อน ตั้งเเต่บนลงล่างนะ

เปลี่ยนชุดลูกยางรองหูกระต่ายให้หมด

เปลี่ยนลูกปืนคอไล่เม็ดลูกปืนใส่จาระบีใหม่ขันให้เเน ่นเเต่อย่ามากนะเดี๋ยวจะเลี้ยวไม่ได้

เปลี่ยนโช๊คไปเลย(ถ้ามันเก่ามากนะ)

เปลี่ยนบู๊ทขาไก่ชุดใหญ่ทุกตัว

ตั้งล้อใหม่ ซี่ลวดอาจหลวม

เอาตะกั่วที่ถ่วงล้อรถยนต์ ที่น้ำหนักประมาณเดียวกับ จุกล้อ ย้ำว่าจุกล้อ ไม่ใช่ฝาปิดจุกลมนะครับ มาใส่ฝั่งตรงข้ามกับจุกลม

เหตุผล จุกลมล้อมันจะมีข้างเดียวเสมอใช่ไหมครับ เวลาล้อหมุนเร็วๆล้อจะไม่ได้ ศูนย์ จึงต้องเอามาถ่วงอีกข้างเพื่อให้ได้ศูนย์

เเละถ้าท่านขี่เร็วผมเเนะนำ ให้เปลี่ยนลูกยางกันกระเเทกเป็น สูปเปอร์ลีน ไปที่ซื้อโรงกลึงอ่ะครับ

ขาวๆกลมๆ เเล้วเอามาตัดเเต่งโมหน่อย ให้สามารถใส่เเทนลูกยางกันกระเเทกได้
    เบอร์ 089-2278828 082-2858518 วันทูคอล ชื่อเบส

ผมซื้อขายง่ายๆๆ คุยง่ายๆๆถูกใจก็เอาก็ขาย เเต่อย่ามาโกงผมล่ะกัน
    คนเราหากินสุจจริต ทำไมพวกท่านต้องโกงพวกเราด้วย ทำเอาวงการ 2 ล้อเสียหาย
    ต่อไปพวกเราต้งระวังให้มากขึ้น

Bookmarks