++++สมาชิกเป็นไงกันบ้างครับ เงียบหายกันไป++++

ชื่อกระทู้: ++++สมาชิกเป็นไงกันบ้างครับ เงียบหายกันไป++++

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ++++สมาชิกเป็นไงกันบ้างครับ เงียบหายกันไป++++

++++สมาชิกเป็นไงกันบ้างครับ เงียบหายกันไป++++
    หายกันไป งานเยอะกันหลายๆ คน
    ส่วนตัวผม ยังคง ตะรอนเที่ยวไปเรื่อยๆ
    ตามหา แป๊ป มา ที่แม่กลองได้แล้ว 1 คัน เร็วๆ นี้
    ได้ชมกันแน่นอน
    (เจ้าของรถ ถ้าขี่รถ เจ๋งๆ แล้วแอ็ค นี่กลุ่มผมไม่รับเข้ากลุ่มนะครับ)

แล้วก็เร็วๆ นี้ ทริปเล็กๆ ความทรงจำเก่าๆ

พวกเรา จะตะลุย ทริป แม่กลอง let's go หัวหิน 2 วัน 1 คืนคับ เดือนกุมภา ครับ รับน้องใหม่ซะหน่อย...........
    มิตรภาพยังคงอยู่นะเพื่อน..เมื่อเรายังมีน้ำใจให้กัน และกัน ไม่แบ่งแยกกัน
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Member Original Classic's Avatar
    สถานที่
    maeklong classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 555

[QUOTE=oung;7893695]++++สมาชิกเป็นไงกันบ้างครับ เงียบหายกันไป++++
    หายกันไป งานเยอะกันหลายๆ คน
    ส่วนตัวผม ยังคง ตะรอนเที่ยวไปเรื่อยๆ
    ตามหา แป๊ป มา ที่แม่กลองได้แล้ว 1 คัน เร็วๆ นี้
    ได้ชมกันแน่นอน
    (เจ้าของรถ ถ้าขี่รถ เจ๋งๆ แล้วแอ็ค นี่กลุ่มผมไม่รับเข้ากลุ่มนะครับ)

แล้วก็เร็วๆ นี้ ทริปเล็กๆ ความทรงจำเก่าๆ

พวกเรา จะตะลุย ทริป แม่กลอง let's go หัวหิน 2 วัน 1 คืนคับ เดือนกุมภา ครับ รับน้องใหม่ซะหน่อย...........
    มิตรภาพยังคงอยู่นะเพื่อน..เมื่อเรายังมีน้ำใจให้กัน และกัน ไม่แบ่งแยกกัน
    [/QUO
    ได้มาแล้ว กลัวจะแอ็คไม่ออกอะคับพี่ ตังค์เรียบ จนเลย รถเสียเครียดอีก สงสัยต้องได้กินข้าวแกงแน่ๆเลยคับพี่ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Original Classic : 01-02-2012 เมื่อ 21:11

Senior Member Mr.หยุย's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่ๆชาวแม่กลองที่หน้ารักทุกๆท่าน ผมมีหกสี่เก่าๆเน่าๆกังๆกับเขาคันนึงขอขี่ไปออกทริปด ้วยคนได้มั้ยครับ ถ้ามีทริปโลกี ที่อะโคจรบอกกันด้วยนะครับ อิอิอิอิ

รูป รูป      

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.หยุย อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่ๆชาวแม่กลองที่หน้ารักทุกๆท่าน ผมมีหกสี่เก่าๆเน่าๆกังๆกับเขาคันนึงขอขี่ไปออกทริปด ้วยคนได้มั้ยครับ ถ้ามีทริปโลกี ที่อะโคจรบอกกันด้วยนะครับ อิอิอิอิ
    ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวผมจัดให้อย่างงามเลยครับ
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

Bookmarks