กาญจนบุรี ขอบคุนพี่ๆทุกๆคนคับ

ชื่อกระทู้: กาญจนบุรี ขอบคุนพี่ๆทุกๆคนคับ

Senior Member bmdbird's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กาญจนบุรี ขอบคุนพี่ๆทุกๆคนคับ

ขอบคุนพี่ๆทุกคนเลยคับใจดีทู๊กกกคนเลยน่ารักมากๆ ขอบคุนพี่ตู่กะอาหารมื้อนั้นด้วยคับ
    วันนั้นพวกผมถึงกาญอย่างปลอดภัยคับไม่มีปันหาอารัยเล ยโดนตร.จับตรวจฉี่หะๆปรับไป100บาทอ๊อผมถึงกัน8:00นคั บผม
    ขอบคุนพี่ๆอีกทีคับมีโอกาสไปแน่คับอุดรเจอกันเด้ออ ขอบคุนน้องต้นด้วยคับถึงแม้ไม่ได้เจอโอกาสหน้าคับ
    Tourism Kanchanaburi

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bmdbird อ่านข้อความ
    ขอบคุนพี่ๆทุกคนเลยคับใจดีทู๊กกกคนเลยน่ารักมากๆ ขอบคุนพี่ตู่กะอาหารมื้อนั้นด้วยคับ
    วันนั้นพวกผมถึงกาญอย่างปลอดภัยคับไม่มีปันหาอารัยเล ยโดนตร.จับตรวจฉี่หะๆปรับไป100บาทอ๊อผมถึงกัน8:00นคั บผม
    ขอบคุนพี่ๆอีกทีคับมีโอกาสไปแน่คับอุดรเจอกันเด้ออ ขอบคุนน้องต้นด้วยคับถึงแม้ไม่ได้เจอโอกาสหน้าคับ
    ้ต้น ติดธุระ ครับ พี่ เบริด ไว้โอกาส หน้าเน้อ (อาหารอร่อยก็มากินที่อุดร บ่อยๆนะครับ ) ไม่ได้เจอพี่เบริดเลย,,, ^^

Bookmarks