[ ขาย ] รับสั่ง Converse Jack Purcell Made in USA หลายคู่ ตามรายการด้านในเลยครับ

ชื่อกระทู้: รับสั่ง Converse Jack Purcell Made in USA หลายคู่ ตามรายการด้านในเลยครับ

มาตรฐาน รับสั่ง Converse Jack Purcell Made in USA หลายคู่ ตามรายการด้านในเลยครับ

ใครสนใจ size ไหน สีไหน ลองดูตามด้านล่างเลยครับ

converse jack purcell made in usa canvas

us7- white, blue, cobalt, hot chocolate and black
    us7.5 - white, black
    us8- white, black

converse jack purcell made in usa leather

us7- white, blue, black and red
    us7.5 - white, blue, black and red
    us8-white, blue, black and red
    us8.5- white, blue, black and red
    us9-white, blue, black and red
    us9.5-black and red
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member dio330's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถ้าอย่าง เบอร์ 7 ขาว นี่ราคาเท่าไหร่ฮะ แล้วของมือ 1- มือ 2 ฮะ

Senior Member torza501's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เบอร์ 9.5 แดงครับ จัดมาเลย
    สะดวกนัดดูของ ดอนเมือง ไอทีหลักสี่ ปากเกร็ด และ ระแวกใกล้เคียง เท่านั้นครับ ดูของได้ทุกวันเสาร์-อาทิตย์ครับ
    ติตต่อ
    081-2497720 TRUE E-mail:[email protected]
    งดต่อหน้าเว็บครับ สนใจโทรมาคุยเลยครับ

มือ 1 ค้าบ

ราคาสีขาว 6200 ครับ ผ้าใบสีๆ 6500 ส่วนหนัง 6800 ครับผม

เบอร์ 8.5 ราคาเท่ากันหมดเลยรึป่าวครับ

8-8.5 ซอฟเขียว มีโทรมาเลย 0865053572

Bookmarks