ประกาศแจ้งการเปลี่ยนแปลงประธานชมรมรถถีบโบราณจันทบู ร

ชื่อกระทู้: ประกาศแจ้งการเปลี่ยนแปลงประธานชมรมรถถีบโบราณจันทบู ร

มาตรฐาน ประกาศแจ้งการเปลี่ยนแปลงประธานชมรมรถถีบโบราณจันทบู ร

สืบเนื่องจากประธานเล็ก (โจรปล้นใจ) ขอลาออกจากการเป็นประธานชมรมฯสืบเนื่องจากเหตุผลส่วน ตัวที่ไม่สามารถปฏิบัติหน้าที่ต่อไปได้ คณะกรรมการชมรมฯจึงมีความเห็นร่วมกันและตั้งประธานคน ใหม่คือพี่ใหญ่ กาลครั้งหนึ่ง (Yai Tattoo) ปฏิบัติหน้าที่ประธานสืบเนื่องต่อไป ด้วยความที่พี่ใหญ่ประสานงานกับชมรมฯต่างๆอยู่เสมอแล ้วกิจกรรมต่อไปที่ต้องประสานงานกับชมรมฯอื่นคงมีความ คล่องตัวมากยิ่งขึ้น อนึ่งแล้วด้วยการที่เปลี่ยนประธานชมรมฯดังกล่าวยังผล ให้หน้าที่ต่างๆปรับเปลี่ยนไปด้วย ในอันดับแรกผู้ดูแลบอร์ด "ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร" จึงอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงจากเดิมคือผม "กระยอดินนรธา" เป็นผู้ดูแลอยู่ หน้าที่ดังกล่าวพี่ใหญ่จะรับหน้าที่การดูแลบอร์ดต่อไ ปครับ

การเปลี่ยนแปลงข้อที่ 2 ผมกระยอดินนรธา ได้หมดหน้าที่จากตำแหน่ง เลขาธิการชมรมฯแล้ว ณ.ด้วยโอกาสนี้จึงขอลาออกจากการเป็นสมาชิกชมรมฯด้วยเ ลยในโอกาสเดียวกัน ด้วยเหตุผลและหน้าที่การงานส่วนตัวจึงขอเรียนให้ทราบ ทั่วกันครับ
    ปล.ทางชมรมฯยังคงดำเนินการกิจกรรมต่อไปตามปกติครับไม ่ได้มีเรื่องทะเลาะเบาะแว้งประการใดนะครับเพียงแต่เป ็นความอิ่มตัวในแต่ละบุคคลครับ กิจกรรมต่อไปรอซักนิดครับ "รวมพลคนรักษ์รถถีบ ณ.จันทบูร ครั้งที่ 2" กำลังวางแผนงานกันอยู่ครับขอเชิญชมรมฯอื่นล่วงหน้าเล ยนะครับ รับรองการนำทีมของ พี่ใหญ่ ไม่ทำให้ใครผิดหวังอยู่แล้วครับ ส่วนตัวผมขอรับหน้าที่ผู้ดูแลบอร์ดในกระทู้นี้เป็นกร ะทู้สุดท้ายแล้วครับ ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามบอร์ดมาโดยตลอดนับตั้งแต่ที ่ผมรับหน้าที่ครับ ขอขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ "รถถีบมันก็เป็นเพียงวัตถุไม่มีชีวิต แต่พวกเรานี่แหละที่ลมหายใจของรถถีบ ที่ปลุกมันให้มีชีวิตขึ้นมา"

Member อนุตตฺโร's Avatar
    สถานที่
    รถถีบโบราณจันทบูร
    ขอบคุณ
    0

เลี้ยงส่งด้วยดิ่ อาจารย์

กระยอดินนรธา's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูร/Roller Return
    ขอบคุณ
    0

เรื่องเลี้ยงส่งเลี้ยงกันตอนมิทติ้งไปแล้วไม่ไปเองเส ียสิทธิ์เหอๆ
    ชมรมรถถีบโบราณจันทบูรhttp://ob-chan.forumotion.com/

Bookmarks