หลังจากแอบมานาน ขออนุญาติแนะนำตัวหน่อยนะครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: หลังจากแอบมานาน ขออนุญาติแนะนำตัวหน่อยนะครับ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ยินดีต้อยรับครับพี่เบน...ผมน้องปู่ ชอบแอบยืนดูพี่ซิกแซกกะน้องฟองเบียร์พรอดรักกันตามไร ่อ้อยครับ555++
    ไร่อ้อยผมป่าวพี่ปู่นัดกันมาพรอดรักวันไหนบอกด้วยนะจ ะไห้คนงานไปจุดไฟ.....55++
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

P-Vespa's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ ผมน้องปังครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ยินดีต้อยรับครับพี่เบน...ผมน้องปู่ ชอบแอบยืนดูพี่ซิกแซกกะน้องฟองเบียร์พรอดรักกันตามไร ่อ้อยครับ555++
    สว้สดีครับพี่เบน ..ฝากเนื้อฝากตัวใว้ในอ้อมแขนพี่ชายด้วยนะครับ น้องzigzag no school today pattaya เป็นสามีฟองเบียร์แ่ต่ไม่ได้จดทะเบียนสมรส เหตุผลหล่อนไม่อยากขึ้นโรงขึ้นศาลครับ
    หล่อนบอกว่าอย่างนี้แหละดีแล้ว หล่อนชอบอิสระในความรัก ผมรักและแคร์หล่อนมากครับ..เหตุผลต่อมาพี่ปู่ พี่ชายผมเองเขาแอบชอบกับเบียร์ แต่ผมยังจับไม่ได้ซักที สายลับกำลังสืบอยู่คาดว่าไม่นานความลับในสามโลกคงถูก เปิดเผย แต่รักมากทั้งสองคนครับ..ยังไงก็ยอมเธอ..ขอให้พี่เบน มีความสุขในบ่านมาสด้ามากๆนะครับ

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    สว้สดีครับพี่เบน ..ฝากเนื้อฝากตัวใว้ในอ้อมแขนพี่ชายด้วยนะครับ น้องzigzag no school today pattaya เป็นสามีฟองเบียร์แ่ต่ไม่ได้จดทะเบียนสมรส เหตุผลหล่อนไม่อยากขึ้นโรงขึ้นศาลครับ
    หล่อนบอกว่าอย่างนี้แหละดีแล้ว หล่อนชอบอิสระในความรัก ผมรักและแคร์หล่อนมากครับ..เหตุผลต่อมาพี่ปู่ พี่ชายผมเองเขาแอบชอบกับเบียร์ แต่ผมยังจับไม่ได้ซักที สายลับกำลังสืบอยู่คาดว่าไม่นานความลับในสามโลกคงถูก เปิดเผย แต่รักมากทั้งสองคนครับ..ยังไงก็ยอมเธอ..ขอให้พี่เบน มีความสุขในบ่านมาสด้ามากๆนะครับ
    อยากรู้ความลับต้องมาแอบดูที่ห้างโรบินสันครับพี่ชาย 555+++

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เป็นบ้านอีกหลังที่อบอุ่นสำหรับน้องใหม่อย่างผม กลุ่มทางเหนือ เชียงใหม่ ลำพูน ไปเที่ยวใหนเอิ้นกันได้นะครับ 0840427800

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ไปดูงานชมรมรถโบราญล้านนา ที่ท่าแพมา มีโลโก้นี้ด้วย

Name:  P3106806.jpg
Views: 69
Size:  33.0 KB

Bookmarks