16 กุมภา 56 นับดาว#3 โดย ระเงียวคลาสสิค อยู่กันยันรุ่งสาง ที่โชคชัยรีสอร์ท

ชื่อกระทู้: 16 กุมภา 56 นับดาว#3 โดย ระเงียวคลาสสิค อยู่กันยันรุ่งสาง ที่โชคชัยรีสอร์ท

Thumbs up 16 กุมภา 56 นับดาว#3 โดย ระเงียวคลาสสิค อยู่กันยันรุ่งสาง ที่โชคชัยรีสอร์ท

[size=5]ครั้งที่ 3 แล้วครับ ถ้าระเงียวคลาสสิค เปรียบเป็นคน ก็แค่กำลังหัดเดิน

แต่ทุกครั้งที่ก้าวมา ถึงแม้จะเหนื่อยยากสักแค่ไหน ทุกครั้งที่งานจบลง

เราจะได้ทำบุญทุกครั้ง เราจะได้มิตรภาพจากเพื่อนๆเพิ่มมาเรื่อยๆ

ครั้งที่สามนี้อยากให้เพื่อนๆทุกคนมาเพื่อพักผ่อนจริ งๆ

สำหรับเรื่องของบทเพลง มีให้ฟังยันรุ่งสางแน่นอนครับ

อย่าลืมพกเต๊นท์มาด้วย รับรองว่ามีอะไร ดีๆเตรียมไว้ให้เพื่อนๆ แน่นอนครับ

ปล. ปีนี้งานคลาสสิคมีปัญหาตามที่รู้กัน แต่ทางกลุ่มระเงียวของเราจะพยายามอย่างสุดความสามารถ

ในการดำเนินการขอ อนุญาต เจ้าหน้าที่บ้านเมือง หากไม่สามารถเคลียร์ได้ เราจะแจ้งข้อเท็จจริงให้รับทราบทั่วกัน

แต่ งานนั้นจัดแน่นอน แต่อาจจะต้องเปลี่ยนรูปแบบงานไปบ้าง ค่าบัตรเข้างาน 100 บาท/คน เพื่อนๆ อาจจะต้องนำรถที่ไม่ผิดกฎหมายมางานนะครับ

ขอคารวะด้วยหัวใจ

น้อย ระเงียว ,ไก่ , ตั้ม , อู๊ด , หมาน , เหงี่ยม /size]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น้อย ระเงียว : 26-10-2012 เมื่อ 22:38

เสาร์นี้เจอวงระเงียวที่สนาม 80 พรรษาเด้อ

Senior Member tumkdboy's Avatar
    สถานที่
    เหนือเมฆกลางดง
    ขอบคุณ
    0

เหนือเมฆ คลาสสิค กลางดง เต็มที่เหมือนเดิมคับพี่ๆ
    เหนือเมฆ คลาสสิค กลางดง มาช้วยกันทำให้สังคมคลาสสิคของพวกเราดียิ่งๆขึ้นกัน

Junior Member ClassicPakchong's Avatar
    สถานที่
    Classic Pakchong
    ขอบคุณ
    0

จัดไปอีกพี่

Senior Member sin_com's Avatar
    สถานที่
    บัวใหญ่สองล้อเก่า
    ขอบคุณ
    0

ไปอีกคับพี่
    สองล้อเก่าปันน้ำใจพัฒนาโรงเรียน ครั้งที่3 โดยกลุ่มบัวใหญ่สองล้อเก่า
    วันที่ 12-13 พฤษภาคม 2555

BUAYAI CLASSIC
    NAKHON RATCHASIMA
    บัวใหญ่สองล้อเก่า

Senior Member ช้างยิ้ม's Avatar
    สถานที่
    SAM POW TONG CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

SAM POW TONG CLASSIC CLUB

KANCHANABURI

081-890-1840>>> นัท เวลา 8.00 - 20.00 ครับ

การบินไทยรักคุณเท่าฟ้า แต่คนธรรมดารักคุณเท่าเดิม

ไปด้วยอยู่แล้วไปคร้งที่ 3 พลาดได้ไง

มากันเยอะ ๆ นะคับ

Senior Member กลุ่มบ้านแพงคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม M.C บ้านเเพงคลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

รับทำอาร์มกลุ่ม และ เสื้อปักโลโก้กลุ่ม,เสื้อสกรีนโลโก้กลุ่ม

15/5 หมู่ 13 ถ.ชอยหลังตาลาด อ.บ้านแพง จ.นครพนม 48140

พี่ มานะ Tel 082-1135310 (ผมใช้เบอร์นี้ เบอร์เดียวครับ) กลุ่ม M.C บ้านแพงคลาสสิกไบค์

ถ้า พี่ๆน้องๆท่านใดสนใจ ดูตัวอย่างผลงานตามลิงค์เลยครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=624875 -

ติดต่อทาง แฟนเพจ https://www.facebook.com/mcbanphang?ref=hl

E - mail [email protected]
    ผมค้าขายด้วยความจริงใจครับ

Senior Member ลิงซ่าส์'s Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม นครวานร ลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

โคกตูมซิตี้ ลพบุรี ไปช่วยกันแน่นอนคับพี่น้องระเงียว

Senior Member cl400_'s Avatar
    สถานที่
    redbat classic
    ขอบคุณ
    0

ดัน เหมือนเดิมครับเพ่
    Your Profile Picture
    ชมรมอนุรักษ์รถเก่า RED BAT CLASSIC[/COLOR]
    ฝูงบินทางเรียบ
    ขอบคุณสำหรับเส้นทางแห่งอุดมการณ์เดียวกัน
    เอ๋ 0804422614

ช่วงนี้ชาวคลาสสิค ควรร่วมแรงร่วมใจให้เป็นหนึ่งเดียว

แล้วทุกอย่างจะดีเอง หรือคุณๆคิดว่าไงครับ

Senior Member กลุ่มบ้านแพงคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่ม M.C บ้านเเพงคลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

รับทำอาร์มกลุ่ม และ เสื้อปักโลโก้กลุ่ม,เสื้อสกรีนโลโก้กลุ่ม

15/5 หมู่ 13 ถ.ชอยหลังตาลาด อ.บ้านแพง จ.นครพนม 48140

พี่ มานะ Tel 082-1135310 (ผมใช้เบอร์นี้ เบอร์เดียวครับ) กลุ่ม M.C บ้านแพงคลาสสิกไบค์

ถ้า พี่ๆน้องๆท่านใดสนใจ ดูตัวอย่างผลงานตามลิงค์เลยครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=624875 -

ติดต่อทาง แฟนเพจ https://www.facebook.com/mcbanphang?ref=hl

E - mail [email protected]
    ผมค้าขายด้วยความจริงใจครับ

Bookmarks