บิ๊กจอห์น ลาบวช

ชื่อกระทู้: บิ๊กจอห์น ลาบวช

Member bigjohn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน บิ๊กจอห์น ลาบวช

พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ แกะดำ ทุกคน ที่ผ่านมาถ้าผมเคยล่วงเกินไม่ว่าจะด้วยกาย วาจา หรือใจ ขออโหสิกรรมด้วยครับ วันเสาร์ที่ 26 พ.ค.นี้ผมจะจัดงานบวช และเข้าพิธีบวชวันอาทิตย์ที่ 27 พ.ค.ขอเชิญทุกคน ขี่เอสอาร์มากินข้าว กินเหล้าบ้านผมซักมื้อนะครับ รายละเอียดตามบัตรเชิญที่แนบมาครับ

รูป รูป  
    วันจันทร์ควรดื่มเหล้า วันอังคารด้วย
    วันพุธก็ไม่ควรเว้น รวมทั้งวันพฤหัสและวันศุกร์
    วันเสาร์จำเป็นจะต้องดื่ม และวันอาทิตย์ จำเป็นยิ่งกว่า!

.......สาธุ ด้วยจอน พี่เข้าไปร่วมบุญด้วย............
    .. [email protected]..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Member bigjohn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สงขลา400 อ่านข้อความ
    .......สาธุ ด้วยจอน พี่เข้าไปร่วมบุญด้วย............
    พี่จง โทษทีครับไม่ไปเชิญด้วยตัวเอง เมื่อวานเอาการ์ดไปให้พี่นุ และฝากพี่นุช่วยบอกทุกๆ คน ถือว่านัดรวมพลกันอีกสักรอบหลังจากไม่พบกันนาน
    วันจันทร์ควรดื่มเหล้า วันอังคารด้วย
    วันพุธก็ไม่ควรเว้น รวมทั้งวันพฤหัสและวันศุกร์
    วันเสาร์จำเป็นจะต้องดื่ม และวันอาทิตย์ จำเป็นยิ่งกว่า!

++++ม่ายพรื่อ มันอยู่ที่ใจคับ 55555++++++++++

we are black sheep
    .. [email protected]..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Member Red sheep's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สงขลา400 อ่านข้อความ
    ++++ม่ายพรื่อ มันอยู่ที่ใจคับ 55555++++++++++

we are black sheep
    ผมไปแน่

Bookmarks