รับทำสี ปะผุ รถอเมริกัน รถโบราณ รถเก่าทุกชนิด

ชื่อกระทู้: รับทำสี ปะผุ รถอเมริกัน รถโบราณ รถเก่าทุกชนิด

มาตรฐาน รับทำสี ปะผุ รถอเมริกัน รถโบราณ รถเก่าทุกชนิด

บริการเคาะปะผุจัดแต่งทรง ทำสีรถอเมริกัน รถโบราณ รถโฟล์ค ทุกชนิด
    - ซื้อ-ขาย ฝากขาย แลกเปลี่ยน ขนส่ง
    - สั่ง-หา-ฝากขายอะไหล่ และพร้อมให้ข้อมูลต่างๆ
    อู่อยู่ อ.หนองแค จ.สระบุรีครับ
    ติดต่อ คุณบุม โทร. 089-799-8801
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BIKE : 14-04-2007 เมื่อ 09:01

ใช้บริการเคาะพ่นสี เรามีรถขนส่งบริการฟรี เฉพาะกรุงเทพปริมณฑล และจังหวัดใกล้เคียงครับ อู่ผมอยู่ จ. สระบรีครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BIKE : 13-02-2007 เมื่อ 21:24

รถที่มาใช้บริการที่อู่ตอนนี้ครับ อู่ของเราพึ่งเปิดได้ไม่นานครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วครับ

รูป รูป    

กำลังเคาะปะผุครับ หลังคาแปลงกลับเดิมๆครับ

รูป รูป    

มาดูอเมริกันบ้างครับ รถเจ้าของเองครับem94

รูป รูป  

คัดC ครับ เริ่มจากศูนย์ใหม่เลยครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BIKE : 13-02-2007 เมื่อ 19:27

เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วครับ

รูป รูป    

ไปต่อครับ

รูป รูป    

กันชนหน้าสั่งจากอเมริกาเป็นของใหม่ครับ รูปตอนนี้รอกะจังหน้าจากอเมกาอยู่ครับ

รูป รูป    

มาแล้วครับหน้ากะจังเป็นของเก่าจากอเมกา หล่อไหมครับem94

รูป รูป    

ฝากระโปรงท้ายไม่มี ไปเจอฝาท้ายเปอโย 505 ขนาดใกล้เคียงกันเลยเอามาลองแปลงดูเป็นไงครับพอไปวัด ไปวากลับเขาได้ครับ เมื่อเทียบกับของจริงem97

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BIKE : 13-02-2007 เมื่อ 21:29

รูปยังมีอีกเยอะครับเดี๋ยววันหน้าจะถ่ายความคีบหน้าม าให้ดูครับ รถกำลังจัดแต่งทรงใหม่อยู่ครับ พอดีไปได้ตัวสี่ประตูมายกสลับช่วงหน้ากันใหม่ครับ เพราะของเก่ารถค่อนข้างช้ำมากครับ
    เพื่อนๆพี่ๆน้อง สนใจจะทำรถของท่านลองโทรมาสอบถามลายละเอียดและพร้อมใ ห้ขัอมูลครับ
    089-7998801 บูม ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BIKE : 13-02-2007 เมื่อ 21:13

คันนี้ซื้อมาเอาอะไหล่ครับem97

รูป รูป    

ฝากระโปงต้องตัดเอาสลูปตรงกลางฝากะโปงคันเก่ามาใส่คร ับ เพราะรุ่นสี่ประตูไม่มีสลูปครับ

รูป รูป    

Bookmarks