ขอเชิญวันนี้ที่ซอย 5 ......วันเกิดช่างเหม๋ง เค้าหน่ะ

ชื่อกระทู้: ขอเชิญวันนี้ที่ซอย 5 ......วันเกิดช่างเหม๋ง เค้าหน่ะ

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญวันนี้ที่ซอย 5 ......วันเกิดช่างเหม๋ง เค้าหน่ะ

วันนี้วันดี๊.......ดี
    ขอเชิญพี่น้องชาว Messiah ซึ่งถึงแม้จะไม่ค่อยมีพี่น้องชาว Messiah เข้ามาชมกันเท่าไหร่ก็ตาม
    ขอเชิญ ผู้ที่หน่วยข่าวกรอง ไร้ประสิทธิภาพ ไร้ข่าวสารอันใดจากเรา เข้ามาแว๊บเห็นหรือ แว๊บชมในนี้
    ขอเชิญไปร่วมงาน วันเกิด ช่างเหม่งปะยาง ได้ในซอย 5 ที่เดิม
    ทางคุณเหม่งเค้าจะจัด แบล๊คไว้ 1 ลัง เร๊ด อีก 2 ลัง ยาดอง 2 ขวด เบียร์ 3 ลัง หมู กุ้ง ปู แมว งู ไก่ วัว
    ควาย กระทิง กระรอก อีเห็น ตะขาบ เรามีไว้ให้พร้อม(สับ) หรือ จะเป็นผลไม้ กล้วย มังคุด มะละกอ
    ทุเรียน ส้ม ลิ้นจี่ ลองกอง องุ่น อีกทั้ง ฟัก แฟง แตงโม ไชโยโฮหิ้ว ที่พิมมาทั้งหมด ไม่มีเลย..อยากพิมพ์ไปงั้นแหล่ะ(ตามประสาคนพิมพ์เร็ว ) em93
    แต่ยังไงพี่น้องอย่าลืมไป แฮปที่นี้ ปี้ ที่บ้าน ในซอยห้า วันเกิดช่างเหม่งปะยาง นะค๊าบแล้วเจอกันเด้อ
    em94
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน f

กี่โมงครับพี่น้องครับ

Junior Member ming ss's Avatar
    สถานที่
    Messiah scooter club
    ขอบคุณ
    0

เลื่อนครับพี่น้อง เจิอวันว่ายเข้าไปวันนี้ซื้อเป็ดไก่หมดเลิย ข้อเสียของคนเกิดใก้ลวันตรุดจีนem97 em97 em97
    กัวก้อเข้าป่าไปนานแร้ว..
    I love Messiah scooter Club.......

Bookmarks